เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149656 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

20 เมษายน 2024 | 08:54:00 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270811 ครั้ง)
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #240 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 05:35:04 AM »

กระทู้นี้ประเทืองความหื่นดีจังครับ ยิงฟันยิ้ม
ผมชอบ ยิ้มกว้างๆ

พี่ปีศาจฯชอบหนังแนวนี้ก็แวะเวียนเข้ามาคุยกันบ้าง
อั๋น501

« ตอบ #241 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 06:02:44 AM »

"กลกามแห่งความรัก"(1989)    หนังอีโรติกของบ้านเราที่สร้างแบบมีคุณภาพดีๆนั้นไม่ค่อยมีเท่าไร ส่วนมากแล้วจะเป็นพวกหนังโป๊แผ่นมากกว่า
เรื่อง "กลกามแห่งความรัก" น่าจะเป็นหนังอีโรติกระดับคุณภาพที่ดีที่สุดของบ้านเราแล้วเป็นหนังของผู้กำกับ ทรนง ศรีเชื้อ เรื่องนี้ที่น่าสนใจตั้งแต่
การวงแผนโปรโมทหนังอย่างเป็นขั้นเป็นตอน  สร้างกระแสเอาดาราสาวสวยระดับนางงามอย่าง ดาริน กรสกุล มาแสดงนำเป็นที่อื้อฉาวสร้างความ
เกรียวกราวโดยมีฉากโป๊ฉากเซ็กซ์ของ ดาริน กรสกุล(บางฉากอาจจะใช้ตัวแสดงแทน) สมัยนั้นเรื่องนี้โด่งดังมากๆ หนังเน้นเนื้อหาสะท้อนสังคม
เป็นหนังอีโรติกที่มีสาระ  แต่เสียดายหลังจากหนังเรื่องนี้แล้วก็หาหนังอีโรติกไทยดีๆไม่มีอีกเลย
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #242 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 09:48:24 AM »

"กลกามแห่งความรัก"(1989)    หนังอีโรติกของบ้านเราที่สร้างแบบมีคุณภาพดีๆนั้นไม่ค่อยมีเท่าไร ส่วนมากแล้วจะเป็นพวกหนังโป๊แผ่นมากกว่า
เรื่อง "กลกามแห่งความรัก" น่าจะเป็นหนังอีโรติกระดับคุณภาพที่ดีที่สุดของบ้านเราแล้วเป็นหนังของผู้กำกับ ทรนง ศรีเชื้อ เรื่องนี้ที่น่าสนใจตั้งแต่
การวงแผนโปรโมทหนังอย่างเป็นขั้นเป็นตอน  สร้างกระแสเอาดาราสาวสวยระดับนางงามอย่าง ดาริน กรสกุล มาแสดงนำเป็นที่อื้อฉาวสร้างความ
เกรียวกราวโดยมีฉากโป๊ฉากเซ็กซ์ของ ดาริน กรสกุล(บางฉากอาจจะใช้ตัวแสดงแทน) สมัยนั้นเรื่องนี้โด่งดังมากๆ หนังเน้นเนื้อหาสะท้อนสังคม
เป็นหนังอีโรติกที่มีสาระ  แต่เสียดายหลังจากหนังเรื่องนี้แล้วก็หาหนังอีโรติกไทยดีๆไม่มีอีกเลย

จำได้เรื่องนี้สมัยโด่งดังในบ้านเรามาก ปฏิทินแม่โขงที่จ้างดารินมาถ่ายแบบก็ดังมากด้วย
อั๋น501

« ตอบ #243 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 02:14:48 PM »

จำได้เรื่องนี้สมัยโด่งดังในบ้านเรามาก ปฏิทินแม่โขงที่จ้างดารินมาถ่ายแบบก็ดังมากด้วย

ผมยังเคยซื้อรูปโปสเตอร์ของ ดาริน กรสกุน ขนาดเท่าตัวจริงติดผนังห้องไว้เลย หนังเรื่อง "กลกามแห่งความรัก" นับว่าเป็นหนังที่ ทรนง ศรีเชื้อ
เก่งมากในการวางแผนโปรโมทหนังให้ประสบความสำเร็จ  จับกระแสเล่นกับสื่อทั้งเรื่องราวส่วนตัวกับ ดาริน กรสกุน ยิ่งทำให้หนังโด่งดังไปด้วย
หนังอีโรติกยุดปัจจุบันนี้อย่างเรื่อง "ผู้หญิง 5 บาป" หรือ "น้ำตาลแดง" ก็ยังมีคุณภาพเทียบไม่ได้กับเรื่อง "กลกามแห่งความรัก"
อั๋น501

« ตอบ #244 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 08:51:51 PM »

The Best of Hollywood Sexy Scene     ดีวีดีเรื่องนี้เป็นที่นิยมและขายดีมากเพราะเป็นการรวมฉากเซ็กซ์ ฉากโป๊ของหนังฮอลลีวู๊ดเรื่องดังๆ
เอาไว้มากมายออกมาไม่รู้กี่ Vol. เป็นผลงานดีวีดีของใครก็ไม่รู้เรียกว่าเป็นแผ่นดีวีดียอดฮิตแห่งปีได้เลยครับ
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #245 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 09:49:18 PM »

เมื่อวานไปเจอกับเพื่อนรุ่นน้องได้คุยกันเค้าถามผมว่าเห็นผมมาเล่นเว็ป Thaiprog. ด้วยเค้าติดตามอ่านกระทู้หนังอีโรติกนี้ (บุคคลทั่วไป)
เค้าบอกว่าพึ่งรู้ว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติก  ผมเลยคิดว่าใครๆก็บอกว่าผมเป็นเซียนคอมพิวฯบ้างทั้งๆที่แทบจะเล่นคอมพิวฯไม่เป็นเลย
นี่ก็มาบอกว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติกอีกทั้งๆที่ผมแค่ชอบดูหนังแนวนี้บ้างนิดๆหน่อยๆอย่างผู้ชายทั่วๆไปที่ชอบดูหนังโป๊กันอยู่แล้วใช่ไหม
พอผมมาเขียนแนะนำหนังอีโรติกเข้าก็กลายเป็นว่าผมถนัดกับหนังแนวนี้ไปเลย  ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ถนัดกับหนังแนวนี้หรือหนังแนวอื่นๆหรอกครับ
แค่เป็นคนที่ชอบดูหนังเท่านั้นเอง  อาจจะมีบ้างที่ชอบดูผู้หญิงแก้ผ้า(ในหนัง)เป็นเรื่องธรรมดาๆที่ผู้ชายทั้งหลายก็น่าจะเป็นแบบผม ที่ผมมาเขียน
ถึงหนังต่างๆนั้นก็อยากจะให้เว็ป Thaiprog. ของพวกเรามีความหลากหลายกับสื่อบันเทิงทุกรูปแบบไม่ใช่กับแค่เรื่องเพลงเพียงอย่างเดียว
หนังหรือภาพยนต์ก็เป็นอะไรที่มีคนชื่นชอบกันมากมายเช่นกัน  ก็อยากจะให้เพื่อนๆสมาชิกเข้ามาแจมกันบ้าง ดีนะที่มีเฮียโป่งเข้ามาแวะแจมด้วย
ไม่งั้นจะเหลือผมเขียนแนะนำอยู่คนเดียว เฮียสมบุญเป็นคนรักหนังไม่ใช่เหรอไม่เห็นเข้ามาคุยเรื่องหนังที่กระทู้นี้กันบ้างเลย
สวัสดีครับ....ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยที่นี่ เพราะ ผมชอบดูของจริงมากกว่าครับ ดูหนังเสียเวลา ยิงฟันยิ้ม
อั๋น501

« ตอบ #246 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 | 11:52:53 PM »

เมื่อวานไปเจอกับเพื่อนรุ่นน้องได้คุยกันเค้าถามผมว่าเห็นผมมาเล่นเว็ป Thaiprog. ด้วยเค้าติดตามอ่านกระทู้หนังอีโรติกนี้ (บุคคลทั่วไป)
เค้าบอกว่าพึ่งรู้ว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติก  ผมเลยคิดว่าใครๆก็บอกว่าผมเป็นเซียนคอมพิวฯบ้างทั้งๆที่แทบจะเล่นคอมพิวฯไม่เป็นเลย
นี่ก็มาบอกว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติกอีกทั้งๆที่ผมแค่ชอบดูหนังแนวนี้บ้างนิดๆหน่อยๆอย่างผู้ชายทั่วๆไปที่ชอบดูหนังโป๊กันอยู่แล้วใช่ไหม
พอผมมาเขียนแนะนำหนังอีโรติกเข้าก็กลายเป็นว่าผมถนัดกับหนังแนวนี้ไปเลย  ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ถนัดกับหนังแนวนี้หรือหนังแนวอื่นๆหรอกครับ
แค่เป็นคนที่ชอบดูหนังเท่านั้นเอง  อาจจะมีบ้างที่ชอบดูผู้หญิงแก้ผ้า(ในหนัง)เป็นเรื่องธรรมดาๆที่ผู้ชายทั้งหลายก็น่าจะเป็นแบบผม ที่ผมมาเขียน
ถึงหนังต่างๆนั้นก็อยากจะให้เว็ป Thaiprog. ของพวกเรามีความหลากหลายกับสื่อบันเทิงทุกรูปแบบไม่ใช่กับแค่เรื่องเพลงเพียงอย่างเดียว
หนังหรือภาพยนต์ก็เป็นอะไรที่มีคนชื่นชอบกันมากมายเช่นกัน  ก็อยากจะให้เพื่อนๆสมาชิกเข้ามาแจมกันบ้าง ดีนะที่มีเฮียโป่งเข้ามาแวะแจมด้วย
ไม่งั้นจะเหลือผมเขียนแนะนำอยู่คนเดียว เฮียสมบุญเป็นคนรักหนังไม่ใช่เหรอไม่เห็นเข้ามาคุยเรื่องหนังที่กระทู้นี้กันบ้างเลย
สวัสดีครับ....ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยที่นี่ เพราะ ผมชอบดูของจริงมากกว่าครับ ดูหนังเสียเวลา ยิงฟันยิ้ม

ถ้าชอบดูของจริงสงสัยวีซ่าของเฮียสมบุญคงโดนระงับถาวรแน่ ให้ปลอดภัยดูหนังแผ่นไปก่อนก็แล้วกัน
อั๋น501

« ตอบ #247 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 | 04:16:57 PM »

Sex and Zen ฉบับดั้งเดิมเป็นหนังอีโรติกของผู้กำกับ Michael Mak เป็นหนังเรท R ต้นฉบับของ Sex and Zen 3D ผมพึ่งได้แผ่นบูลเรย์ที่พี่ชาย
ซื้อมาฝากจากฮ่องกง แสดงนำโดย Amy Yip, Isabella Chow พร้อมด้วยสาวๆจาก Penthouse ฮ่องกงเพียบ
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #248 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 | 06:12:24 PM »

Sex and Zen ฉบับดั้งเดิมเป็นหนังอีโรติกของผู้กำกับ Michael Mak เป็นหนังเรท R ต้นฉบับของ Sex and Zen 3D ผมพึ่งได้แผ่นบูลเรย์ที่พี่ชาย
ซื้อมาฝากจากฮ่องกง แสดงนำโดย Amy Yip, Isabella Chow พร้อมด้วยสาวๆจาก Penthouse ฮ่องกงเพียบ

ฝากพี่อั๋นริปเป็นไฟล์ไว้ให้ด้วยนะครับ  จุมพิต
bhundharig
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #249 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011 | 06:05:51 AM »

ผมเพิ่งได้ดู In The Realm of Senses จบ ยอมรับว่าวุฒิภาวะอาจจะน้อยเลยไม่เข้าใจว่าสื่อถึงการเมืองอย่างไร อาจต้องรบกวนคุณ Sombun ช่วยขยายความให้ซักนิดเถอะครับ

ขอบคุณครับ

You wired me awake
And hit me with a hand of broken nails

« ตอบ #250 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011 | 09:16:15 AM »

ผมเพิ่งได้ดู In The Realm of Senses จบ ยอมรับว่าวุฒิภาวะอาจจะน้อยเลยไม่เข้าใจว่าสื่อถึงการเมืองอย่างไร อาจต้องรบกวนคุณ Sombun ช่วยขยายความให้ซักนิดเถอะครับ

ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ  ผมดูจากรูปการ์ตูนของคุณแล้ว ผมประเมินว่า วุฒิภาวะ   เป็นเรื่องที่ไม่น่าจะต้องเอ่ยถึงนะครับ ยิ้ม....เอาเป็นว่าเรามา แลกเปลี่ยนความรู้ ความคิด กันดีกว่าครับ  ......ในความเห็นผม คงต้องดู/โฟกัส ไปที่  2 - 3 อย่างนี้ คือ  1 พื้นฐาน/ตัวตน ของ ผกก.     2  บริบทของสภาพการเมือง(ถ้าโฟกัสเฉพาะตรงนี้)ของญี่ปุ่น ณ ช่วงเวลานั้นทั้งหมด      3  สภาพสังคมที่ได้รับผลมาจากสภาพการเมือง และ ขนบธรรมเนียมประเพณีโดยภาพรวมทั้งหมดทุกด้าน รวมทั้ง รสนิยม+วิถี+วิจิตรกามาในทางอารยธรรมที่สืบทอดจากจีน ........ผมต้องขอโทษและขออนุญาตให้คุณช่วย ตีความ-ต่อยอด-แตกแขนง-ค้นคว้า-กลั่นกรอง เอาเองนะครับ.....และต้องขอโทษและขออภัยด้วยครับ ถ้าผมเข้าใจคลาดเคลื่อนทั้งหมด ทั้งนี้เป็นไปตามหลัก กาลามสูตรครับ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2011 | 09:27:34 AM โดย Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า » บันทึกการเข้า
อั๋น501

« ตอบ #251 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011 | 04:17:43 PM »

ขอบคุณครับ
สวัสดีครับ  ผมดูจากรูปการ์ตูนของคุณแล้ว ผมประเมินว่า วุฒิภาวะ   เป็นเรื่องที่ไม่น่าจะต้องเอ่ยถึงนะครับ ยิ้ม....เอาเป็นว่าเรามา แลกเปลี่ยนความรู้ ความคิด กันดีกว่าครับ  ......ในความเห็นผม คงต้องดู/โฟกัส ไปที่  2 - 3 อย่างนี้ คือ  1 พื้นฐาน/ตัวตน ของ ผกก.     2  บริบทของสภาพการเมือง(ถ้าโฟกัสเฉพาะตรงนี้)ของญี่ปุ่น ณ ช่วงเวลานั้นทั้งหมด      3  สภาพสังคมที่ได้รับผลมาจากสภาพการเมือง และ ขนบธรรมเนียมประเพณีโดยภาพรวมทั้งหมดทุกด้าน รวมทั้ง รสนิยม+วิถี+วิจิตรกามาในทางอารยธรรมที่สืบทอดจากจีน ........ผมต้องขอโทษและขออนุญาตให้คุณช่วย ตีความ-ต่อยอด-แตกแขนง-ค้นคว้า-กลั่นกรอง เอาเองนะครับ.....และต้องขอโทษและขออภัยด้วยครับ ถ้าผมเข้าใจคลาดเคลื่อนทั้งหมด ทั้งนี้เป็นไปตามหลัก กาลามสูตรครับ ยิ้มกว้างๆ

In The Realm of Senses(1976)      เป็นผลงานการกำกับของ นางิสะ โอชิม่า หนังสร้างจากยุดของซามูไรกำลังสิ้นยุด หลังจากที่เคย
เรืองอำนาจญี่ปุ่นกำลังเปลี่ยนโฉมหน้าสังคม ผู้ชายที่เคยเป็นซามูไรใช้ชีวิตแบบไร้จุดหมายใช้เซ็กซ์สนองตัณหาของตัวเองหลงมัวเมากับกามารมณ์
มีลูกน้องสาวๆเป็นที่ระบายความใคร่เกิดตัณหาราคะร่วมรักแบบไร้ศิลธรรม  เป็นหนังญี่ปุ่นเรื่องแรกที่กล้ามีฉากเซ็กซ์อันรุนแรงเปิดเผยให้เห็น
อวัยวะเพศชายและหญิง เป็นหนังที่แรงมากไม่เหมาะกับเด็กๆอายุต่ำกว่า 18 ปีควรดู
.. polotoon ..

« ตอบ #252 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011 | 09:25:02 AM »

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=bk_aOjfkCrY" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=bk_aOjfkCrY</a>

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #253 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011 | 09:54:05 AM »

ผมรู้สึกว่าหนังอีโรติกโดยส่วนใหญ่ดูแล้วให้อารมณ์หื่นกว่าหนังเอ็กซ์เสียอีก เพราะมันมีการผูกเป็นเรื่องเป็นราว ในขณะที่หนังเอ็กซ์โดยมากโผล่มาปั๊บก็ซัดกันจะจะเลย พอดูมาก ๆ เข้าก็ชักจะเฉย ๆ แล้วครับ

« ตอบ #254 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011 | 10:26:06 AM »

ผมรู้สึกว่าหนังอีโรติกโดยส่วนใหญ่ดูแล้วให้อารมณ์หื่นกว่าหนังเอ็กซ์เสียอีก เพราะมันมีการผูกเป็นเรื่องเป็นราว ในขณะที่หนังเอ็กซ์โดยมากโผล่มาปั๊บก็ซัดกันจะจะเลย พอดูมาก ๆ เข้าก็ชักจะเฉย ๆ แล้วครับ
แต่ผมว่า สู้ แสดงเอง ไม่ได้นะครับ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18
พิมพ์