เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 02:26:59 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270512 ครั้ง)
The Black Tulip
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 01:57:30 PM »

จะมีใคร ยังไม่ได้ดูเรื่องนี้บ้างนะครับ ส่วนหนึ่งที่ทำให้หนังประสบความสำเร็จมาก น่าจะมาจากเพลงประกอบที่ลงตัวไปหมด กับมุมกล้องและภาพสวยๆที่ถูกนำมาเป็นแบบอย่างในโฆษณามากมาย

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=sd0yzgA3Yng" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=sd0yzgA3Yng</a>

โดยเฉพาะเพลงนี้ เนื้อหาเข้ากับหนังมาก

ในฐานะนักฟังเพลง จะพูดแต่เรื่องเพลง

Tracklist:
1. I Do What I Do (Theme For 9 1/2 Weeks) - John Taylor
2. The Best Is Yet To Come - Luba
3. Slave To Love - Bryan Ferry
4. Black On Black - Dalbello
5. Eurasian Eyes - Corey Hart
6. You Can Leave Your Hat On - Joe Cocker
7. Bread And Butter - Devo
8. This City Never Sleeps - Eurythmics
9. Cannes - Stewart Copeland
10. Let It Go - Luba

เพลง Slave to Love เป็นผลงานสุดยอดของ Bryan Ferry จากอัลบั้ม Boys and Girls
 ไม่พูดถึงไม่ได้แล้ว ส่วนตัวผมชอบ Bryan Ferry และ Roxy Music อยู่แล้ว
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:12:53 PM »

ผมเปิดมาเจอแต่ผู้ชาย เลยไม่ได้ดูต่อเลยครับ ยิ้มกว้างๆ

ได้ยินว่า มีฉากโดนเจี๋ยนด้วยใช่มั้ยครับ
ผมดูไม่ถึงไหนเลยครับพี่

พี่อั๋นช่วยเล่านิดเดียวก็พอว่า มันหนังแบบ ชายรักชาย ชายรักหญิง หรือทั้งสองอย่าง
หากผมอยากดูแบบชายรักหญิง สมควรดูไหมครับ

ภาพยนต์เรื่องนี้พี่ป่องสมควรดูมากๆเพราะว่าแค่ฉากนางเอกสาวสวยแก้ผ้าให้เห็นสิ่งที่พี่ป่องอยากจะเห็นแค่นี้ก็คุ้มค่ากับการนั่งดูนอนดูแล้วครับ
และก็ใช้วิธีสามัญของการดูหนังอีโรติกหรือหนังโป๊ ฟอร์เวิดร์เดินหน้าอย่างเดียว!
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:20:10 PM »

ผมเปิดมาเจอแต่ผู้ชาย เลยไม่ได้ดูต่อเลยครับ ยิ้มกว้างๆ

ได้ยินว่า มีฉากโดนเจี๋ยนด้วยใช่มั้ยครับ
ผมดูไม่ถึงไหนเลยครับพี่

พี่อั๋นช่วยเล่านิดเดียวก็พอว่า มันหนังแบบ ชายรักชาย ชายรักหญิง หรือทั้งสองอย่าง
หากผมอยากดูแบบชายรักหญิง สมควรดูไหมครับ

ภาพยนต์เรื่องนี้พี่ป่องสมควรดูมากๆเพราะว่าแค่ฉากนางเอกสาวสวยแก้ผ้าให้เห็นสิ่งที่พี่ป่องอยากจะเห็นแค่นี้ก็คุ้มค่ากับการนั่งดูนอนดูแล้วครับ
และก็ใช้วิธีสามัญของการดูหนังอีโรติกหรือหนังโป๊ ฟอร์เวิดร์เดินหน้าอย่างเดียว!
อ่า ฟอร์เเวิร์ดแล้ว มันเร็วไปน่ะพี่ ยังไม่ทันอินเลย ยิ้มกว้างๆ

Pong-Wanchai

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:28:20 PM »

อ่า ฟอร์เเวิร์ดแล้ว มันเร็วไปน่ะพี่ ยังไม่ทันอินเลย ยิ้มกว้างๆ

อย่าไป "อิน" มันเลยครับ กับฉากเพศเดียวกัน เฉพาะฉากพระเอกนางเอกก็พอแล้ว สโลว์โมชั่นดูก็ได้ แต่ถ้าเป็น
ฉากพระราชากับนายสนมก็...ไปโลด...เลยคร้าบ...บ...บ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
.. polotoon ..

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:30:57 PM »

อย่าไป "อิน" มันเลยครับ กับฉากเพศเดียวกัน เฉพาะฉากพระเอกนางเอกก็พอแล้ว สโลว์โมชั่นดูก็ได้ แต่ถ้าเป็น
ฉากพระราชากับนายสนมก็...ไปโลด...เลยคร้าบ...บ...บ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
พี่โป่งยังไม่ได้เฉลยเลยว่า อุปกรณ์ประกอบการดูหนังอีโรติกอย่างดี คือยี่ห้ออะไรหรือครับ ยิ้มกว้างๆ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #20 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:31:49 PM »

Screwballs
เซ็กส์ปนฮาของเหล่านักศึกษาอเมริกันในยุค 80's

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #21 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:32:46 PM »

Anatomy Of Hell หนังของ แคทเธอรีน เบรลญาต์ ผู้กำกับหนังแนวนี้มีน้อยนักที่จะเป็นผู้หญิง เธอกล้าที่จะเอาดาราหนังเรท X อย่างร็อคโค สตริฟเฟดี้
มาแสดงโดยที่เธอไม่สนใจว่าใครจะว่าเธอจะสร้างหนังเรท X หรือไงทั้งๆที่หนังของเธอเป็นแค่หนังอีโรติกเซ็กซ์เท่านั้น ฉากเซ็กซ์แต่ละฉากนั้น
ไม่ดูไม่ได้เลยสำหรับคอหนังแนวนี้ ดาราสาวสวยอย่าง คาโรลีน ดูเคย์ ต้องทุ่มสุดตัวกับฉากร้อนแรงอย่างนี้ แต่ว่าผมชอบเรื่อง Romance มากกว่า
เป็นหนังของ แคทเธอรีน เบรลญาต์ เช่นกัน

« ตอบ #22 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:34:18 PM »

ฉากพระราชากับนายสนมก็...ไปโลด...เลยคร้าบ...บ...บ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
พี่โป่งยังไม่ได้เฉลยเลยว่า อุปกรณ์ประกอบการดูหนังอีโรติกอย่างดี คือยี่ห้ออะไรหรือครับ ยิ้มกว้างๆ

เขียนบอกยี่ห้อได้ครับ แต่ว่าจะให้เล่าลงในเน็ทอย่างนี้ สงสัยคงจะเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีต่อเยาวชนได้  ขยิบตา

...ใครอยากฟังรายละเอียดต้องเข้ามาในชมรม กรุ๊ปอ๊อฟดริ้งค์ ทุกวันศุกร์น่ะครับ แล้วก็ต้องขออนุญาติผู้พิพากษาก่อน
หากท่านตัดสินไม่ให้เข้าทีม ก็เป็นอันต้องขอโทษด้วยครับ  ยิ้มกว้างๆ
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #23 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:35:06 PM »

"สาวขบเผาะ" (2515) เอาหนังไทยบ้าง แสดงนำโดย ผึ้ง สุวรรณแพทย์ เป็นหนังที่นางเอกแก้ผ้าเล่นทั้งเรื่องคุณสมบุญ คนรักหนังเก่าเข้ามาขยายความ
ให้หน่อย
สวัสดีครับ....ผมยังไม่หนีหายไปไหนครับ ยิ้มกว้างๆ   แต่แหม...ไม่น่าเลยนะครับ ร้องไห้.......มาว่ากันต่อครับนะครับ  หนังเรื่องนี้ผมยังไม่มีครับ เลยไม่รู้ว่าจะขยายความอย่างไร แต่จะขยายความกว้างๆว่า   .....ช่วงหลังเหตุการณ์ 14 ตค.16 ถึง ปลายปี 2518 เป็นช่วงที่เสรีภาพเบ่งบานหลังจากอัดอั้นมานานเป็นช่วงที่หนังในรูปแบบที่คาบเกี่ยวกับศีลธรรมอันดี (ตามที่ผู้ปกครองรัฐบอก) คึกคักมากที่สุดช่วงหนึ่ง   มีรายชื่อดังนี้ครับ
เทพธิดาโรงแรม   ,   นางร้อยชื่อ    ,    รอยมลทิน   ,   น้ำตานาง    ,    สาวสิบเจ็ด   ,    ขัง8    ,    มนตร์รักนางเงือก    ,    ตลาดอารมณ์   ,   ผู้ดีเถื่อน   ,    ผัีวเช่า    ,    น้ำผึ้งขม   ,    ผู้ชาย...?    ,    คุณหญิงนอกทำเนียบ   ,    หัวใจ 100 ห้อง   ,    ทองประกายแสด   ,    สตรีที่โลกลืม   ,    เหยื่ออารมณ์    ,    ตัณหา   ,   ตะวันลับฟ้า    ,    สาวแรงสูง    ,    งิ้วราย    ,    ตัณหานักบุญ    ,   ผีสาวฮิสทีเรีย   ยิ้ม

« ตอบ #24 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:35:24 PM »

Passion Flower Hotel (Boarding School) นำแสดงโดย นาตาชา คินสกี้
เรื่องนี้ แต่ก่อนเคยฉายในโรงหนังเมืองไทย มีชื่อเรื่องว่า "สอนหนูให้รู้จักรัก"

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
Sombunประธานชมรมคนรักหนังเก่า
Close To The Edge

« ตอบ #25 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:39:03 PM »

ฉากพระราชากับนายสนมก็...ไปโลด...เลยคร้าบ...บ...บ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เขียนบอกยี่ห้อได้ครับ แต่ว่าจะให้เล่าลงในเน็ทอย่างนี้ สงสัยคงจะเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีต่อเยาวชนได้  ขยิบตา

...ใครอยากฟังรายละเอียดต้องเข้ามาในชมรม กรุ๊ปอ๊อฟดริ้งค์ ทุกวันศุกร์น่ะครับ แล้วก็ต้องขออนุญาติผู้พิพากษาก่อน
หากท่านตัดสินไม่ให้เข้าทีม ก็เป็นอันต้องขอโทษด้วยครับ  ยิ้มกว้างๆ
ขอสมัครเข้า กรุ๊ปฯ  แบบ หลวมๆ (ความจริงชอบ คับๆ ยิงฟันยิ้ม)เอาไว้ก่อนด้วยคนนะครับ

« ตอบ #26 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:46:59 PM »

Original Sin, Eyes Wide Shut, In The Cut, Irresistible, Lie With Me, Intimacy, Wild Orchid, Luscious, White Palace, Night Eyes, etc.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:53:12 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:48:17 PM »

Salon Kitty กำกับโดย Tinto Brass คนเดียวกับที่กำกับเรื่อง Caligula อันอื้อฉาว

« ตอบ #28 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:50:16 PM »

ขอสมัครเข้า กรุ๊ปฯ  แบบ หลวมๆ (ความจริงชอบ คับๆ ยิงฟันยิ้ม)เอาไว้ก่อนด้วยคนนะครับ

สำหรับเคสของ คุณSombun นั้น "สอบผ่าน" ไปแบบสบายๆ เรียบร้อยแล้วครับ แล้วก็เป็นเวลานานพอสมควรแล้วด้วย

ปัญหาตอนนี้มีอยู่ว่า ศาลท่านมีหมายสั่งเรียกตัวมาให้ไปมอบตัวครับ ก่อนที่อายุสมาชิกจะหมดเสียก่อน...
เรียกว่าไปให้เห็นหน้าเห็นตากันหน่อย เพราะว่า "วีซ่า" ต้องไปขอปั้มต่อใหม่แล้วครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011 | 02:54:13 PM »

Lady Chatterley's Lover นำแสดงโดย ซิลเวีย คริสเตล

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 18
พิมพ์