เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 04:58:46 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270515 ครั้ง)
Shaman
Wish You Were Here

« ตอบ #120 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 07:03:44 PM »

พี่อั่นแนะนำของ Salma Hayek กับ Penelope Cruz หน่อยสิครับ ผมชอบสองคนนี้มาก

ระหว่างรอคำตอบพี่อั๋น ลองดู Desperado ภาค 2 กับ Vanilla sky ไปพลางๆก่อนนะครับ

ภาค 2 ที่ว่า Once Upon ป่ะครับ ถ้าภาคนั้นผมว่าไม่มีอะไรเลย ต้องภาคแรก จะมีฉากเด็ดๆอยู่หน่อย
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #121 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 07:27:59 PM »

พี่อั่นแนะนำของ Salma Hayek กับ Penelope Cruz หน่อยสิครับ ผมชอบสองคนนี้มาก

แปะภาพรอครับ

Salma Hayek ก่อนโกนหนวดเครา กำลังจะไปแต่งหน้า
หมดเครื่องสำอางค์ไปเยอะ

Penelope Cruz แบบหน้าจืด แบบหน้าเข้ม

Shaman

« ตอบ #122 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 08:08:08 PM »

สวยครับ 55
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #123 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 08:08:18 PM »

ตามคำขอได้เลยครับ  อันที่จริงแล้ว เพเนโลเป ครูซ นั้นมีหนังที่แสดงบทโป๊อยู่หลายๆเรื่องครับและหาดูไม่ยากเพราะเธอโด่งดังอยู่แล้ว
เริ่มจากเรื่อง Jamon Jamon เธอเปลือยอกโชว์เล่นเอาหนุ่มๆในสเปนคลั่งไคลกันมาก และตามด้วยเรื่อง Open Your Eyes เรื่องนี้เธอเล่นแก้ผ้าเลย
แล้วถูกนำมารีเมคใหม่คือเรื่อง Vanilla Sky แสดงคู่กับ ทอม ครูส เล่นเรื่องนี้แล้วก็เลยเป็นแฟน ทอม ครูส อยู่สักพักยังมีเรื่อง All The Pretty Horses,
Capitaine Corelli's Mandolin, Volaverunt, The Girl of Your Dream ฯลฯ ผมว่าเธอแสดงโป๊แทบทุกเรื่องรู้สึกว่าเธอจะชอบเปลือยอยู่แล้ว
ส่วน ซัลม่า ฮาเย็ค นั้นมีเล่นบทโป๊เปลือยไม่มากเรื่องหรอกครับเรื่อง Frida น่าจะโป๊มากแล้วนะและเรื่อง Desperado นอกนั้นเรื่องอื่นๆส่วนมาก
จะโชว์บิกินี่เซ็กซี่มากกว่า

Shaman

« ตอบ #124 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 08:34:22 PM »

ขอบคุณพี่อั๋นครับ หนังของ Penelope ส่วนมากผมได้ดูหลังจาก Vanilla Sky ครับ Elegy นี่ก็โชว์เยอะอยู่ แต่แผ่นที่ผมซื้อมาตัดฉากเปลือยไปหมดเลย เซ็งมาก ตอนนี้ยังไม่มีโอกาสได้ดูแบบเต็มๆเลย พี่อั๋นดู Elegy ยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2011 | 09:08:59 PM โดย Shaman » บันทึกการเข้า
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #125 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 09:07:17 PM »

ระหว่างรอคำตอบพี่อั๋น ลองดู Desperado ภาค 2 กับ Vanilla sky ไปพลางๆก่อนนะครับ

ภาค 2 ที่ว่า Once Upon ป่ะครับ ถ้าภาคนั้นผมว่าไม่มีอะไรเลย ต้องภาคแรก จะมีฉากเด็ดๆอยู่หน่อย

Desperado มี 3 ภาคครับ
ภาคแรก จะใช้ชื่อ El Mariachi คนแสดงเป็นแฟนพระเอกไม่ใช่ซัลม่าด้วย
ภาคสอง Desperado ชื่อไทยว่า ไอ้ปืนโตทะลักเดือด ภาคนี้ล่ะครับ ซัลม่าเป็นนางเอกและเธอเปลือยเยอะที่สุดแล้ว
ภาคสาม One upon a time ไม่มีอะไรเลย แถมซัลม่ามาตายอีกต่างหาก

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Shaman

« ตอบ #126 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 09:10:07 PM »

Desperado มี 3 ภาคครับ
ภาคแรก จะใช้ชื่อ El Mariachi คนแสดงเป็นแฟนพระเอกไม่ใช่ซัลม่าด้วย
ภาคสอง Desperado ชื่อไทยว่า ไอ้ปืนโตทะลักเดือด ภาคนี้ล่ะครับ ซัลม่าเป็นนางเอกและเธอเปลือยเยอะที่สุดแล้ว
ภาคสาม One upon a time ไม่มีอะไรเลย แถมซัลม่ามาตายอีกต่างหาก

ออ ภาคแรกเคยเห็นในร้านเช่าหนัง แต่ยังไม่เคยดูเลยครับ สนุกป่ะ
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #127 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 09:30:47 PM »

ออ ภาคแรกเคยเห็นในร้านเช่าหนัง แต่ยังไม่เคยดูเลยครับ สนุกป่ะ

คิดว่าไม่สนุกสำหรับชาแมนครับ เป็นหนังทุนต่ำประมาณหนังเกรดบี แล้วพระเอกก็ไม่ใช่อันโตนิโอ แบนเดอรัสด้วย
แค่เอาไอเดียซ่อนปื่นไว้ในกล่องกีตาร์มาเป็นจุดหักมุมเท่านั้นเอง

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Shaman

« ตอบ #128 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011 | 09:58:02 PM »

คิดว่าไม่สนุกสำหรับชาแมนครับ เป็นหนังทุนต่ำประมาณหนังเกรดบี แล้วพระเอกก็ไม่ใช่อันโตนิโอ แบนเดอรัสด้วย
แค่เอาไอเดียซ่อนปื่นไว้ในกล่องกีตาร์มาเป็นจุดหักมุมเท่านั้นเอง

ชอบหนังทุนต่ำดิบๆอะครับ ดูมันส์สะใจดีออก
Busoh_sensen
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #129 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 12:04:04 AM »

กระทู้ดีครับ
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #130 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 12:15:29 AM »

ชอบหนังทุนต่ำดิบๆอะครับ ดูมันส์สะใจดีออก
+1 ครับ

เรื่อง เอล มาเรียชี่ นี่ต้องดูครับ สำหรับคนรักหนัง
เวลาดูต้องไปด้วยว่า ไอ้ฉากนี้จะถ่ายทำยังไงหว่า..
เพราะ อีตาผกก. ร็อดดริเกซ
แกมี กล้อง 16มม. 1ตัว กับเงินซื้อฟิล์ม แบบพอดีเป๊ะๆ
1. พระเอก ก็เอาเพื่อนมาเล่น
2. ตัวละครอื่นๆ ก็ล้วนแต่ พ่อแม่พี่น้อง เพื่อนฝูง เล่นโดยไม่เอาเงินครับ

เวลาถ่าย ผกก. จะเล็งไว้ 3มุม พอถึงจุด แกจะสั่งค้าง แล้วย้ายกล้อง สั่งแอ็คชั่นต่อ
คือตัดต่อมันบนกล้องเลย เพื่อประหยัดฟิล์ม
ดูแล้วสนุกดีครับ ตอนนั้นยังนึกเลยว่า ไอ้ผกก.คนนี้ มันเก่ง
ดอลลี่ หรือเครน ก็ให้เพื่อนลากเชือกดึงกันนะครับ

อั๋น501

« ตอบ #131 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 06:20:54 AM »

ขอบคุณพี่อั๋นครับ หนังของ Penelope ส่วนมากผมได้ดูหลังจาก Vanilla Sky ครับ Elegy นี่ก็โชว์เยอะอยู่ แต่แผ่นที่ผมซื้อมาตัดฉากเปลือยไปหมดเลย เซ็งมาก ตอนนี้ยังไม่มีโอกาสได้ดูแบบเต็มๆเลย พี่อั๋นดู Elegy ยังครับ

เรื่อง Elegy เคยดูครับเธอแสดงประกบกับนักแสดงรุ่นใหญ่มากฝีมืออย่าง Ben Kingsley กับ Patricia Clarkson เรื่องนี้เธอก็มีฉากเปลือยหน้าอกโชว์
หน้าเห็นหลายฉากครับ  ผมดูเป็นแบบไฟล์ HD(MKV) ซึ่งลบหนังทิ้งไปหมดแล้วครับ   นานแล้วที่ผมไม่ได้ตามเก็บดีวีดีพวกหนังอีโรติกตั้งแต่เล่น
บูลเรย์ต้องรอให้เรื่องที่ทำเป็นบูลเรย์ก่อนถึงจะตามเก็บ  ซึ่งตอนนี้หนังอีโรติกก็เริ่มออกเป็นบูลเรย์มาแล้วเช่นกันแต่กับหนังอีโรติกแถบยุโรปถือว่าเป็น
แหล่งผลิตหนังอีโรติกใหญ่ที่มีคุณภาพอาจจะยังไม่ทำเป็นบูลเรย์หรืออาจจะมีเป็นบางเรื่องเท่านั้นต้องรอดูกันต่อไป  ถ้าอยากดูหนังของ เพเนโลเป
ผมจะหาดูก่อนว่ายังมีเหลืออยู่กี่เรื่องจะฝากไปให้ดู อันที่จริงหนังของ เพเนโลเป ครูซ ก็ไมได้เป็นหนังอีโรติกแค่เธอแสดงบทโป๊เปลือยให้เห็นเท่านั้น
เหมือนกับ Angelina Jolie จากเรื่อง Original Sin ที่มีบทเซ็กซ์ร้อนแรงมากเข้าขั้นหนังเรท R หรือเรื่อง GIA ของค่าย HBO หนังของผู้กำกับ
Michael Chistofer เป็นหนังที่ทำเพื่อฉายทางทีวีแต่มีบทโป๊เปลือยแทบทั้งเรื่อง เรื่อง Gia นี้ต้องดูฉบับ Unrated เท่านั้นจึงจะเห็น Angelina Jolie
เห็นที่เราอยากเห็น
อั๋น501

« ตอบ #132 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 06:38:34 AM »

กระทู้ดีครับ

ทุกหัวเรื่องกระทู้ในเว็บ Thaiprog.ก็ดีทั้งหมดล่ะครับ  แต่บังเอิญหัวเรื่องกระทู้"แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู" ของเสี่ยTRON มันโดนพวกเรา
ที่บางครั้งอยากจะหาหนังเหล่านี้มาดูกันหรือจะพูดคุยกับใครก็ไม่กล้ากลัวหาว่าเป็นพวกบ้าเซ็กซ์ไปนั่น ผมเข้าใจความรู้สึกเหล่านี้ดีครับ
ผมอาจจะโชคดีหน่อยที่บ้านและครอบครัวไม่ได้ห้ามหรือว่ากับเรื่องดูหนังอีโรติก,หนังเรท X อะไรทั้งหลายตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงอายุปานนี้แล้ว
ผมก็ยังชอบดูหนังอีโรติกอยู่เหมือนเดิม  กระทู้หัวเรื่องนี้ดูเหมือนกับล่อแหลมเพราะต้องมีการพูดคุยถึงเรื่องเซ็กซ์ซึ่งเป็นเรื่องหลักของหนังอีโรติก
ที่จะต้องเน้นเรื่องเซ็กซ์อยู่แล้วครับ  ผมก็พยายามใช้ข้อเขียนหรือคำพูดให้อ่้านดูแล้วพอเห็นภาพออก จริงๆแล้วหนังอีโรติกต้องดูด้วยตาตัวเอง
จึงจะเห็นภาพยังที่เราอยากเห็นใช่ไหมครับ
อั๋น501

« ตอบ #133 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 08:35:39 AM »

Fast Times At Ridgemont High   - หนังวัยรุ่นเรื่องนี้ของผู้กำกับ Amy Heckerling นั้นเป็นที่โด่งดังมากในยุดปี 1982 เป็นหนังที่เน้นเนื้อหาความต้องการเรื่องเซ็กซ์ของกลุ่มวัยรุ่น  ไม่เน้นสื่อไปทางกามารมณ์แต่ทำเรื่องเซ็กซ์ให้ดูเป็นเรื่องสนุกได้ดาราแจ้งเกิดอย่าง Sean Penn , Phoebe Cates,
Jennifer Jason Leigh  หนังมีฉากโป๊เปลือยของสองดาราวัยรุ่นน่ารักอย่าง Phoebe Cates กับ Jennifer Jason Leigh  ที่น่าสนใจก็คือบทภาพยนต์
เขียนโดย Cameron Growe ซึ่งต่อมาคือผู้กำกับหนังคุณภาพอย่างเรื่อง Almost Famous และ Jerry Maguire ผมยังจำฉากเด็ดของเรื่องนี้ได้ดี
 Jennifer Jason Leson พาเพื่อนคือ Phoebe Cates มาเที่ยวบ้านเพื่อมาเล่นน้ำที่สระว่ายน้ำพี่ชายเธอกลับบ้านมาพอดีเห็น Phoebe Cates ใส่ชุดบิกินี่
รีบหนีเข้าห้องน้ำแล้วแอบดูเพื่อช่วยตัวเอง ฮามากเลยครับระหว่างนั้นก็จินตานาการณ์ว่า Phoebe Cates เปลือยหน้าอกแต่ที่มันส์มากหนังเล่น
เปิดเพลงประกอบของวง The Cars คือเพลง Moving In Stereo เป็นเพลงประกอบฉากนี้ ผมพึ่งรู้ว่าเพลงนี้ของ The Cars ใช้ทำกิจธรรมทางเพศ
ส่วนตัวได้ด้วย  หนังใช้เพลงประกอบของศิลปินยุดปี 80 เพียบอย่าง Jackson Browne , Joe Walsh, Don Henley, Quarterflash, Billy Squier,
Poco ฯลฯ
Not.Now.John
Fragile

Philosophy

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #134 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011 | 02:55:54 PM »

intimacy ครับ

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 18
พิมพ์