เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 10:27:59 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270530 ครั้ง)
อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #210 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011 | 09:05:40 PM »

Sex and Zen 3D ดูมาแล้วครับ  ผิดคาดมากที่กองเซ็นเซอร์ใจกว้างมากผมขอชื่นชม ฉากโป๊เปลือยมีให้เห็นหมด ใครอยากเห็น Leni Lan นางเอก
ของเรื่องอย่างที่อยากเห็น ส่วนแม่สาว Saori Hara ขวัญใจนางเอก AV นั้นได้เห็นเต็มตาเลยครับ เป็นหนังอีโรติกโป๊ที่ผมไม่ได้ดูจากโรงหนังมานาน
มากแล้วดูครั้งสุดท้ายน่าจะยี่สิบปีมาแล้ว  ไม่รู้เหมือนกันที่ข่าวบอกมาว่าโดนตัดฉากโป๊ไป 3 ฉากที่เห็นอยู่ก็โป๊เปลือยมากแล้วครับ เนื้้อหาของหนัง
พยายามให้มีสาระแต่ก็อย่างว่าหนังอีโรติกโป๊แบบนี้ก็รู้ๆกันอยู่ว่าเน้นขายฉากเซ็กซ์ ฉากโป๊อยู่แล้วประเด็นที่หนังเรื่องนี้ขายก็คือเป็นหนัง 3มิติ
ตามกระแสหนังมากกว่า แต่ที่น่าผิดหวังก็เรื่อง 3 มิตินี่ล่ะ หนังทำออกมาไม่ค่อยดีเท่าไรผมว่าน่าจะเป็นหนัง 3D เทียม หากเทียบกับหนังตัวอย่าง
ที่ผมได้ดูก่อนหนังเรื่องนี้จะฉายก็คือเรื่อง Transformers ภาค3 Dark of the Moon ที่กำลังจะเข้าฉาย ความเป็น 3มิตินั้นเทียบกันไม่ได้เลย
ผมว่าหนังเรื่องทรานส์ฟอร์เมอร์ส ภาค 3 นี้น่าดูเป็น 3มิติมากแค่ดูหนังตัวอย่างยังมันส์เลยครับ มีอีกเรื่องผมดีใจมากที่ดูเรื่องนี้แล้วเหมือนยังเป็น
วัยรุ่นอยู่เลยเพราะเวลาไปซื้อตั๋วหนังคนขายต้องขอผมดูบัตรประชาชนก่อนแสดงว่าหน้าผมยังเด็กอยู่แน่เลย ก่อนเข้าโรงหนังก็ต้องแสดงบัตรประชาชนเช่นกัน  รีบๆไปดูกันเพราะใช่ว่าจะหาโอกาสดูหนังอีโรติกโป๊ในโรงหนังได้ง่ายๆนะอยากเห็นอะไรที่มันใหญ่เต็มตาแบบนี้ ถ้าพลาดแล้ว
คงต้องหาหนังแผ่นมาดูจากจอเล็กๆเท่านั้น

อั๋น501

« ตอบ #211 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2011 | 09:15:33 PM »

ลืมเล่าไปอีกเรื่องรอบที่ผมดูนั้นเห็นมีผู้หญิงมาดูเพียบเลยครับ ทั้งมาเป็นคู่กับแฟนหรือผัวและกับเพื่อนผู้หญิงด้วยกันเห็นนั่งดูหัวเราะชอบใจกัน
แสดงว่าเรื่องเซ็กซ์นั้นเป็นอะไรที่ไม่ได้ปิดบังหรือน่าอายอะไรอีกแล้ว ไม่รู้ว่าเดี๋ยวจะมีพวกเจ๊หัวโบราณออกมาโวยวายอีกหรือเปล่า
Busoh_sensen
Selling England By The Pound
**

« ตอบ #212 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011 | 05:02:10 PM »

แต่ละเรื่องน่าสนใจมาก
อั๋น501

« ตอบ #213 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2011 | 08:38:43 PM »

Sex and Zen 3D ดูมาแล้วครับ  ผิดคาดมากที่กองเซ็นเซอร์ใจกว้างมากผมขอชื่นชม ฉากโป๊เปลือยมีให้เห็นหมด ใครอยากเห็น Leni Lan นางเอก
ของเรื่องอย่างที่อยากเห็น ส่วนแม่สาว Saori Hara ขวัญใจนางเอก AV นั้นได้เห็นเต็มตาเลยครับ เป็นหนังอีโรติกโป๊ที่ผมไม่ได้ดูจากโรงหนังมานาน
มากแล้วดูครั้งสุดท้ายน่าจะยี่สิบปีมาแล้ว  ไม่รู้เหมือนกันที่ข่าวบอกมาว่าโดนตัดฉากโป๊ไป 3 ฉากที่เห็นอยู่ก็โป๊เปลือยมากแล้วครับ เนื้้อหาของหนัง
พยายามให้มีสาระแต่ก็อย่างว่าหนังอีโรติกโป๊แบบนี้ก็รู้ๆกันอยู่ว่าเน้นขายฉากเซ็กซ์ ฉากโป๊อยู่แล้วประเด็นที่หนังเรื่องนี้ขายก็คือเป็นหนัง 3มิติ
ตามกระแสหนังมากกว่า แต่ที่น่าผิดหวังก็เรื่อง 3 มิตินี่ล่ะ หนังทำออกมาไม่ค่อยดีเท่าไรผมว่าน่าจะเป็นหนัง 3D เทียม หากเทียบกับหนังตัวอย่าง
ที่ผมได้ดูก่อนหนังเรื่องนี้จะฉายก็คือเรื่อง Transformers ภาค3 Dark of the Moon ที่กำลังจะเข้าฉาย ความเป็น 3มิตินั้นเทียบกันไม่ได้เลย
ผมว่าหนังเรื่องทรานส์ฟอร์เมอร์ส ภาค 3 นี้น่าดูเป็น 3มิติมากแค่ดูหนังตัวอย่างยังมันส์เลยครับ มีอีกเรื่องผมดีใจมากที่ดูเรื่องนี้แล้วเหมือนยังเป็น
วัยรุ่นอยู่เลยเพราะเวลาไปซื้อตั๋วหนังคนขายต้องขอผมดูบัตรประชาชนก่อนแสดงว่าหน้าผมยังเด็กอยู่แน่เลย ก่อนเข้าโรงหนังก็ต้องแสดงบัตรประชาชนเช่นกัน  รีบๆไปดูกันเพราะใช่ว่าจะหาโอกาสดูหนังอีโรติกโป๊ในโรงหนังได้ง่ายๆนะอยากเห็นอะไรที่มันใหญ่เต็มตาแบบนี้ ถ้าพลาดแล้ว
คงต้องหาหนังแผ่นมาดูจากจอเล็กๆเท่านั้น

คนที่ไปดูเรื่องนี้มาไม่เห็นเข้ามาคุยกันบ้างเลย  วันก่อนผมเห็นที่ตลาดนัดมีดีวีดีก็อปเรื่องนี้ขายกันเพียบ คนขายบอกว่า "ภาพชัดแต่เสียงไม่ค่อยชัด
ถ้าอยากเห็นชัดๆกว่านี้ก็ต้องไปดูในโรง" 
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #214 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 10:11:07 AM »

อีกเรื่องที่พลาดไม่ได้ครับ...

ได้ดูแล้วครับพี่ พล็อตอาจไม่โดดเด่นมาก แต่นักแสดงแสดงได้ถึงใจจริงๆ เรื่องนี้ Heather เอาชนะใจผมได้สบายเลย ลืมภาพและบทบาทที่ไม่ค่อยชอบเธอมาก่อนไปได้ อีกเรื่องคือเมคอัพที่ดูเรียบง่ายสบายตากว่าเรื่องที่แล้วๆมา

อั๋น501

« ตอบ #215 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 12:11:00 PM »

ได้ดูแล้วครับพี่ พล็อตอาจไม่โดดเด่นมาก แต่นักแสดงแสดงได้ถึงใจจริงๆ เรื่องนี้ Heather เอาชนะใจผมได้สบายเลย ลืมภาพและบทบาทที่ไม่ค่อยชอบเธอมาก่อนไปได้ อีกเรื่องคือเมคอัพที่ดูเรียบง่ายสบายตากว่าเรื่องที่แล้วๆมา

เมื่อคืนนี้เห็นช่องTTV 3 ก็เอาเรื่องนี้มาฉายเห็นใช้ยาหม่องแสบตาน่าดู
TRON

« ตอบ #216 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 12:49:37 PM »

เมื่อคืนนี้เห็นช่องTTV 3 ก็เอาเรื่องนี้มาฉายเห็นใช้ยาหม่องแสบตาน่าดู

เคยดูแต่คลิปที่ตัดแต่ฉากเด็ดมา ชอบตอนนางเอกถูกผ้าพันคอครับ
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #217 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 01:07:25 PM »

คนที่ไปดูเรื่องนี้มาไม่เห็นเข้ามาคุยกันบ้างเลย  วันก่อนผมเห็นที่ตลาดนัดมีดีวีดีก็อปเรื่องนี้ขายกันเพียบ คนขายบอกว่า "ภาพชัดแต่เสียงไม่ค่อยชัด
ถ้าอยากเห็นชัดๆกว่านี้ก็ต้องไปดูในโรง" 
ยังหนีภรรยาไปดูไม่ได้เลยครับ สงสัยต้องรอวิดีโออย่างเดียวซะแล้ว ยิ้มกว้างๆ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
Pong-Wanchai

« ตอบ #218 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 01:13:43 PM »

ยังหนีภรรยาไปดูไม่ได้เลยครับ สงสัยต้องรอวิดีโออย่างเดียวซะแล้ว ยิ้มกว้างๆ

ทำไมต้องหนีด้วยครับ  ไปดูด้วยกันได้เลย  ไม่เห็นมีอะไรต้องกลัวซักกะหน่อย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #219 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 01:14:51 PM »

ทำไมต้องหนีด้วยครับ  ไปดูด้วยกันได้เลย  ไม่เห็นมีอะไรต้องกลัวซักกะหน่อย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
กลัวโรค "หื่นลงตับ" ไงครับพี่ ยิ้มกว้างๆ ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish

« ตอบ #220 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 02:02:43 PM »

ขอแนะนำหนังที่มีทั้งอีโรติคและมากกว่านั้นซักหนึ่งเรื่องนะครับ...

ตอนนี้ผมชอบดาราหญิงอยู่ท่านนึงชื่อว่า Allie Haze ซึ่งหน้าตาสวยและหวานมากๆ ครับ ในความคิดของผม...

เธอเพิ่งเข้าวงการมาได้ไม่กี่ปีเท่านั้น มีหนังแสดงมาแล้วไม่กี่เรื่อง ใครอยากติดตามฝีมือของเธอ ขอเชิญไปซื้อมาชมกันได้
ผมได้ชมเรื่อง Awakening To Love แล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ รับประกันได้เลย  ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา
.. polotoon ..

« ตอบ #221 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 02:16:49 PM »

น่าสนๆ จะตามไปดูครับ ยิ้มกว้างๆ

TRON

« ตอบ #222 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 | 10:42:37 PM »

ขอแนะนำหนังที่มีทั้งอีโรติคและมากกว่านั้นซักหนึ่งเรื่องนะครับ...

ตอนนี้ผมชอบดาราหญิงอยู่ท่านนึงชื่อว่า Allie Haze ซึ่งหน้าตาสวยและหวานมากๆ ครับ ในความคิดของผม...

เธอเพิ่งเข้าวงการมาได้ไม่กี่ปีเท่านั้น มีหนังแสดงมาแล้วไม่กี่เรื่อง ใครอยากติดตามฝีมือของเธอ ขอเชิญไปซื้อมาชมกันได้
ผมได้ชมเรื่อง Awakening To Love แล้ว ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ รับประกันได้เลย  ขยิบตา  ขยิบตา  ขยิบตา

ดูเหมือนเธอจะแสดงหนัง xxx มาก่อนนะครับ
อั๋น501

« ตอบ #223 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 | 10:15:30 AM »

ต้องไปหามาดูมั่งครับ
wongwienyai.com (วงเวียนใหญ่.com) ศูนย์รวมวัตถุดิบ และ อุปกรณ์ สำหรับอุตสาหกรรมเครื่องหนัง จำหน่าย อะไหล่กระเป๋า เชือก เชือกร่ม เชือกถักเปีย กระดุมพลาสติก หนังเทียม สีทาหนัง สีทาขอบหนัง อุปกรณ์กระเป๋า ซิป ซิปผ้า ซิปหลา หัวซิป ฟองน้ำตาไก่ กระดาษแข็ง กระดาษจั่วปัง ตะปูย้ำ กระดุมเหล็ก ก้ามปูพลาสติก ตัวเลื่อน หูกระเป๋า สายทอ เชือกร่ม กุ๊น ผ้า600d ห่วงเหล็ก ห่วงพลาสติก ห่วงพวงกุญแจ หวายพลาสติก กำมะหยี่ ด้ามพัด เมจิกเทป เมจิกเทป มีกาว ตีนตุ๊กแก เวลโก้เทป ยางยืด พลาสติก ริบบิ้น สายทอ จุ๊บติดกระจก จุ๊บพลาสติก จุ๊บสูญญากาศ จุ๊บติดรถยนต์ จุ๊บติดม่านบังแดด จุ๊บม่านบังแดด หัวเข็มขัด กระพรวน กระดิ่ง อะไหล่เหล็ก โฟม โฟม epe ฟองน้ำ ฟองน้ำม้วน กาว ขอหมุน ห่วงกระเป๋า สายยางพลาสติก สายยาง ตัวล็อกพลาสติก ลวดเลื่อน อะไหล่พลาสติก ไม้แขวน สายคล้องป้าย หูหิ้ว อะไหล่โลหะ โซ่ไข่ปลา ตัวหนีบบัตร อุปกรณ์ ที่เจาะรู ตัวตอกตาไก่ บล็อกตอกตาไก่ บล็อกตอกกระดุม สายคล้องโทรศัพท์ สายคล้องมือถือ ผ้า
 ผ้าซับ สายกระเป๋า เครื่องตอกตาไก่ เครื่องตอกกระดุม

คุณwongwienyai ถ้าอยากจะโฆษณาขายสินค้าน่าจะหาเว็บอื่นที่หมาะกับสินค้าของคุณมากกว่าเว็บThaiprog.
ยิ่งกระทู้หนังอีโรติกแบบนี้คงไม่มีใครอยากจะซื้อเครื่องตอกกระดุมมาไว้ดูหนังโป๊ด้วยหรอกครับ

« ตอบ #224 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 | 07:19:32 PM »

ดูเหมือนเธอจะแสดงหนัง xxx มาก่อนนะครับ

ผมเห็นเล่นมา 3-4 เรื่องนะครับ ยัง "ซิงๆ" อยู่เลย หน้าตาดูดีกว่าดาราระดับฮอลลวู้ดบางคนเสียอีก ศัลยกรรมก็ไม่มี
แม้แต่น้อย เท่าที่ผมสังเกตุแบบใกล้ชิดติดจอมาอย่างหมดจด  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 13 14 [15] 16 17 18
พิมพ์