เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 04:26:07 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgAny Colour You Likeแนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังอีโรติกที่น่าดู  (อ่าน 270513 ครั้ง)
Shaman
Wish You Were Here

« ตอบ #225 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 | 09:46:34 PM »

Sex and Zen 3D ดูมาแล้วครับ  ผิดคาดมากที่กองเซ็นเซอร์ใจกว้างมากผมขอชื่นชม ฉากโป๊เปลือยมีให้เห็นหมด ใครอยากเห็น Leni Lan นางเอก
ของเรื่องอย่างที่อยากเห็น ส่วนแม่สาว Saori Hara ขวัญใจนางเอก AV นั้นได้เห็นเต็มตาเลยครับ เป็นหนังอีโรติกโป๊ที่ผมไม่ได้ดูจากโรงหนังมานาน
มากแล้วดูครั้งสุดท้ายน่าจะยี่สิบปีมาแล้ว  ไม่รู้เหมือนกันที่ข่าวบอกมาว่าโดนตัดฉากโป๊ไป 3 ฉากที่เห็นอยู่ก็โป๊เปลือยมากแล้วครับ เนื้้อหาของหนัง
พยายามให้มีสาระแต่ก็อย่างว่าหนังอีโรติกโป๊แบบนี้ก็รู้ๆกันอยู่ว่าเน้นขายฉากเซ็กซ์ ฉากโป๊อยู่แล้วประเด็นที่หนังเรื่องนี้ขายก็คือเป็นหนัง 3มิติ
ตามกระแสหนังมากกว่า แต่ที่น่าผิดหวังก็เรื่อง 3 มิตินี่ล่ะ หนังทำออกมาไม่ค่อยดีเท่าไรผมว่าน่าจะเป็นหนัง 3D เทียม หากเทียบกับหนังตัวอย่าง
ที่ผมได้ดูก่อนหนังเรื่องนี้จะฉายก็คือเรื่อง Transformers ภาค3 Dark of the Moon ที่กำลังจะเข้าฉาย ความเป็น 3มิตินั้นเทียบกันไม่ได้เลย
ผมว่าหนังเรื่องทรานส์ฟอร์เมอร์ส ภาค 3 นี้น่าดูเป็น 3มิติมากแค่ดูหนังตัวอย่างยังมันส์เลยครับ มีอีกเรื่องผมดีใจมากที่ดูเรื่องนี้แล้วเหมือนยังเป็น
วัยรุ่นอยู่เลยเพราะเวลาไปซื้อตั๋วหนังคนขายต้องขอผมดูบัตรประชาชนก่อนแสดงว่าหน้าผมยังเด็กอยู่แน่เลย ก่อนเข้าโรงหนังก็ต้องแสดงบัตรประชาชนเช่นกัน  รีบๆไปดูกันเพราะใช่ว่าจะหาโอกาสดูหนังอีโรติกโป๊ในโรงหนังได้ง่ายๆนะอยากเห็นอะไรที่มันใหญ่เต็มตาแบบนี้ ถ้าพลาดแล้ว
คงต้องหาหนังแผ่นมาดูจากจอเล็กๆเท่านั้น

คนที่ไปดูเรื่องนี้มาไม่เห็นเข้ามาคุยกันบ้างเลย  วันก่อนผมเห็นที่ตลาดนัดมีดีวีดีก็อปเรื่องนี้ขายกันเพียบ คนขายบอกว่า "ภาพชัดแต่เสียงไม่ค่อยชัด
ถ้าอยากเห็นชัดๆกว่านี้ก็ต้องไปดูในโรง" 

แฮ่ะๆ ไปดูมาล่ะครับ คนดูเยอะดีทีเดียว ผู้หญิงก็เยอะอย่างที่พี่อั๋นว่าครับ ทั้งมากับแฟนและคนเดียว ส่วนตัวผมว่าหนังสนุกดีนะครับ มีครบทุกอารมณ์ โหด มันส์ ฮาปนสยิว จะว่าไปเป็นหนังในโรงที่ช่วงหลังๆผมดูแล้วสนุกที่สุดครับ(อาจจะเลือกดูหนังที่แย่เอง) แต่ที่เซ็งๆก็คือบัตรราคาสามมิติครับ ผมว่ามันแพงไปหน่อยเพราะจริงๆแล้ว มันไม่ได้มีสามมิติอะไรมากมายเลย จริงๆฉากเหล่านั้นไม่ต้องทำมาเป็นสามมิติด้วยซ้ำครับ ส่วนดาราสาวในเรื่อง สวยและสวยมากทั้งนั้นเลยครับ ผมยังอยากไปดูต่ออีกรอบเลย และคาดว่าจะซื้อแผ่นแน่นอนครับ หวังว่าจะไม่โดนตัดนะครับ
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #226 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2011 | 10:19:14 AM »

ดูเหมือนเธอจะแสดงหนัง xxx มาก่อนนะครับ

ผมเห็นเล่นมา 3-4 เรื่องนะครับ ยัง "ซิงๆ" อยู่เลย หน้าตาดูดีกว่าดาราระดับฮอลลวู้ดบางคนเสียอีก ศัลยกรรมก็ไม่มี
แม้แต่น้อย เท่าที่ผมสังเกตุแบบใกล้ชิดติดจอมาอย่างหมดจด  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น
ตามไปดูแบบ fwd fwd แล้ว สวยดีครับ ยิ้มกว้างๆ

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #227 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2011 | 07:09:35 PM »

The Fourth Body(2004)   หนังอีโรติกอาร์ทที่ขอแนะนำเลยเป็นผลงานของผู้กำกับ Roy Stuart  เป็นหนังที่เหมือนกับการถ่ายเบื้องหลังแฟชั่นโป๊
แนวฮาร์ดคอร์ผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นมีทั้งโป๊ทั้งแก้ผ้าทั้งเล่นเซ็กซ์แบบสุดๆ ดูแล้วเหมือนกับหนังX ที่มีนางแบบสวยๆมาแสดง  ช่วงนี้ผมมัวแต่ไปเข้า
กระทู้อื่นๆบ้างก็เลยละไปเสียนานเดี๋ยวว่างๆจะกลับมาแนะนำหนังแนวนี้กันต่อไป

« ตอบ #228 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2011 | 03:57:06 PM »

อั๋น501

« ตอบ #229 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011 | 06:10:12 AM »

The Fourth Body(2004)   หนังอีโรติกอาร์ทที่ขอแนะนำเลยเป็นผลงานของผู้กำกับ Roy Stuart  เป็นหนังที่เหมือนกับการถ่ายเบื้องหลังแฟชั่นโป๊
แนวฮาร์ดคอร์ผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นมีทั้งโป๊ทั้งแก้ผ้าทั้งเล่นเซ็กซ์แบบสุดๆ ดูแล้วเหมือนกับหนังX ที่มีนางแบบสวยๆมาแสดง  ช่วงนี้ผมมัวแต่ไปเข้า
กระทู้อื่นๆบ้างก็เลยละไปเสียนานเดี๋ยวว่างๆจะกลับมาแนะนำหนังแนวนี้กันต่อไป

หนังอีโรติกอาร์ทเรื่อง The Fourth Body(2004) นี้แค่เห็นโปสเตอร์โฆษณาหนังก็น่าดูแล้ว ขอบอกก่อนในเรื่องแม่สาวสวยที่นั่งอยู่เธอแทบไม่ได้
ใส่กางเกงในเลยครับ ต้องขอบคุณพี่ป่องหลายๆที่ช่วยหารูปมาประกอบให้ อันที่จริงแล้วหนังที่ผมแนะนำบางเรื่องเราอาจจะเคยเห็นผ่านตากัน
รวมทั้งหนังคลาสสิคด้วย แต่ไม่รู้ถ้าเห็นรูปปกแผ่นหรือโปสเตอร์หนังก็จะดี ผมเอารูปลงในกระทู้ไม่เป็นก็เลยต้องรบกวนพี่ป่องให้ช่วยต้องขอขอบคุณ
มากๆเลยครับ

Pong-Wanchai

« ตอบ #230 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011 | 11:41:43 AM »

ผมได้แผ่นดีวีดีเรื่องนี้มาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว...ยังไม่มีเวลาดูเลย   ฮืม

เรื่องนี้มี Saori Hara เล่นด้วยหรือนี่ ?  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

Pong-Wanchai

« ตอบ #231 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011 | 11:45:05 AM »

Saori Hara ก็เป็นดาราอีกคนนึงที่ผมติดตามมาพอสมควรครับ หน้าตารูปร่างสะสวยสมกับเป็นคนเอเชีย  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

ผมมีดีวีดีเรื่อง Femail Ninja Spy แต่ว่าเป็นแค่เรท "อาร์" เท่านั้น  โกรธ  โกรธ  โกรธ  ความจริงแล้วเธอเล่นบทบาทและแสดงหนัง
หนักว่าเรทอาร์ด้วยซ้ำไป  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น

อั๋น501

« ตอบ #232 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 10:35:21 AM »

Une Vieille Maitresse(2007)  หนังอีโรติกประเภทเรท R แก่ๆเรท X อ่อนๆนั้นผมชื่นชอบหนังของผู้กำกับ Roy Stuart หรือไมเคิล วินเทอร์บอตทอม
ของผู้กำกับชาย  แต่มีน้อยมากที่จะเป็นผู้กำกับผู้หญิงแล้วมาทำหนังแนวอีโรติกเรท R แก่ๆแบบนี้ได้อย่างสุดขั้วมากๆ แคทเธอรีน เบรลญาต์ เธอคือ
ผู้หญิงที่ผมกำลังจะแนะนำหนังแนวนี้ของเธอ  ตามธรรมดาแล้วหนังแนวอีโรติกทั่วๆไปมักจะเป็นผลงานของผู้กำกับผู้ชายเสียเป็นส่วนใหญ่อาจจะมี
เป็นผู้หญิงกำกับบ้างแต่ก็ไม่ได้เด่นมากมายอะไรเหมือนกับหนังของเธอผู้นี้ ผู้กำกับหญิงแคทเธอรีน เบรลญาต์ ผมเทใจให้เธอหมดเลยครับเรียกว่า
ผมเป็นแฟนหนังของเธอติดตามหาหนังมาดูแทบทุกเรื่องเท่าที่จะหาดูได้ ผมจะขอแนะนำหนังขอเธอมีดังนี้
A Real Young Girl(1976)
36 Fillette(1988)   เป็นหนังเรื่องแรกที่ทำให้ผมได้รู้จัก แคทเธอรีน เบรลญาต์ หนังที่ว่าด้วยเนื้อหาเกี่ยวกับเด็กวัยสาวป่วยทางจิตที่เสียพรหมจรรย์
Perfect Love(1996)
Romance(1999)  เรื่องเกี่ยวกับครูสาวที่มีชีวิตคู่ขาดเซ็กซ์แม้ว่าจะรักกันแค่ไหนก็ตาม เธอต้องไปแสวงหาเซ็กซ์กับคนแปลกหน้าในหนังมีฉากร่วม
ทางเพศในแบบหนังเรท X เลยครับได้ดาราแสดงชายคู่ใจของผู้กำกับ ร็อคโค สตริฟเฟดี้ ดาราดังหนังฮาร์ทคอตัวจริงเสียงจริง
Brief Crossing(2001)
Fat Girl(2001)  หนังว่าด้วยเด็กสาววัย 12 ปีมีรูปร่างอ้วนซึ่งต่างกับพี่สาวสวยอายุ 15 ปี เธอปรารถนาอยากจะเสียสาวท้ายสุดก็เกิดความรุนแรง
ต่อครอบครัวเธอถูกข่มขื่นแต่เธอยืนยันต่อตำรวจว่าไม่ได้โดนข่มขื่น
Sex is Comedy(2002)  เป็นเรื่องเกี่ยวกับหนังซ้อนหนังได้ดาราสาวสวยจากเรื่อง Fat Girl ผู้แสดงเป็นพี่สาวมาเล่นด้วย
Anatomy Of Hell(2004)  เป็นหนังที่ถึงขีดสุดของหนังอีโรติกเรท R แล้วครับ หนังว่าด้วยสาวสวยจ้างเกย์หนุ่มซึ่งแสดงโดย ร็อคโค สตริฟเฟดี้
มาอยู่ด้วยแล้วห้ามมีความสัมพันธ์ทางเพศกับเธอ เธอพยายามยั่วยวนแบบสุดจะบรรยายฉากโป๊ไม่ต้องพูดถึงไม่มีอะไรที่จะไม่เห็นเรียกว่าเธอกล้า
มากๆที่เอาฉากผู้หญิงมีประจำเดือนมาเล่นแบบนี้ ผมว่าผู้กำกับชายเองก็ยังไม่กล้าเลยครับ
Une Vieille Maitresse(2007)   หนังเรื่องนี้เธอทำฉีกแนวเลยครับ เล่นหนังแบบย้อนยุดใช้ฉากหลังเป้นกรุงปารีสยุดปี 1830 เป็นหนังดัดแปลงจาก
นิยายฝรั่งเศสเรื่องดัง ได้ดาราสาวอย่างเอเซีย อาร์เจนโต้ เรื่องนี้เธอโชว์เรือนร่างแบบหมดสภาพตามอายุที่เริ่มมากขึ้นรูปร่างที่เคยสดอย่างอดีต
ตอนนี้แทบจะไม่เหลือแล้วครับ แต่ก็ยังมีความน่ารักให้เห็นอยู่เหมือนกัน  เอาล่ะครับผมก็แนะนำเรื่องที่เคยดูมาเท่านั้นวันนี้ขอไปก่อนวันหน้าจะ
แวะมาแนะนำกันต่อครับ

« ตอบ #233 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 10:36:39 AM »

« ตอบ #234 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 10:52:01 AM »

Une Vieille Maitresse(2007)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2011 | 10:53:39 AM โดย ... polotoon ... » บันทึกการเข้า

อั๋น501

« ตอบ #235 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 06:08:08 PM »

พี่ป่องผมไม่เห็นรูปอะไรเลย
อั๋น501

« ตอบ #236 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 06:13:25 PM »

Saori Hara ก็เป็นดาราอีกคนนึงที่ผมติดตามมาพอสมควรครับ หน้าตารูปร่างสะสวยสมกับเป็นคนเอเชีย  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

ผมมีดีวีดีเรื่อง Femail Ninja Spy แต่ว่าเป็นแค่เรท "อาร์" เท่านั้น  โกรธ  โกรธ  โกรธ  ความจริงแล้วเธอเล่นบทบาทและแสดงหนัง
หนักว่าเรทอาร์ด้วยซ้ำไป  แลบลิ้น  แลบลิ้น  แลบลิ้น

หนังของ Saori Hara ต้องดูพวกหนัง AV จะเห็นถึงตัวตนที่แท้จริงของเธอ ช่วงนี้เธอขาขึ้นเอาไว้รออีกซักหน่อยในช่วงขาลง
เดี๋ยวเธอก็เปลี่ยนแนวหนังแสดงเป็นเรท XXX เลย
อั๋น501

« ตอบ #237 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011 | 08:32:21 PM »

Monamour   หนังอีโรติกของผู้กำกับ Tinto Brass ที่ได้ดาราสาวสวยขวัญใจ(ผมอีกแล้ว)อย่าง Anna Jimskaia อยากให้เห็นรูปร่างของเธอแล้วจะรู้ว่า
ทำไมถึงเป็นขวัญใจผม หนังว่าด้วยแม่สาวแอนนากับไดอารี่ส่วนตัวที่ไม่เคยพอใจเรื่องเซ็กซ์กับคู่ของตัวเอง จินตนาการเรื่องเซ็กซ์ไว้มากมาย
เรื่องนี้มีเป็นบูลเรย์แบบแผ่นคู่ 2 Disc Special Edition ด้วยใครอยากดูภาพระดับไฮเด็ฟจะได้เห็นเรือนร่างของแม่สาวแอนนาอย่างที่เราอยากเห็นชัดๆ
อั๋น501

« ตอบ #238 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011 | 02:16:17 PM »

เมื่อวานไปเจอกับเพื่อนรุ่นน้องได้คุยกันเค้าถามผมว่าเห็นผมมาเล่นเว็ป Thaiprog. ด้วยเค้าติดตามอ่านกระทู้หนังอีโรติกนี้ (บุคคลทั่วไป)
เค้าบอกว่าพึ่งรู้ว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติก  ผมเลยคิดว่าใครๆก็บอกว่าผมเป็นเซียนคอมพิวฯบ้างทั้งๆที่แทบจะเล่นคอมพิวฯไม่เป็นเลย
นี่ก็มาบอกว่าผมเป็นเซียนหนังอีโรติกอีกทั้งๆที่ผมแค่ชอบดูหนังแนวนี้บ้างนิดๆหน่อยๆอย่างผู้ชายทั่วๆไปที่ชอบดูหนังโป๊กันอยู่แล้วใช่ไหม
พอผมมาเขียนแนะนำหนังอีโรติกเข้าก็กลายเป็นว่าผมถนัดกับหนังแนวนี้ไปเลย  ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ถนัดกับหนังแนวนี้หรือหนังแนวอื่นๆหรอกครับ
แค่เป็นคนที่ชอบดูหนังเท่านั้นเอง  อาจจะมีบ้างที่ชอบดูผู้หญิงแก้ผ้า(ในหนัง)เป็นเรื่องธรรมดาๆที่ผู้ชายทั้งหลายก็น่าจะเป็นแบบผม ที่ผมมาเขียน
ถึงหนังต่างๆนั้นก็อยากจะให้เว็ป Thaiprog. ของพวกเรามีความหลากหลายกับสื่อบันเทิงทุกรูปแบบไม่ใช่กับแค่เรื่องเพลงเพียงอย่างเดียว
หนังหรือภาพยนต์ก็เป็นอะไรที่มีคนชื่นชอบกันมากมายเช่นกัน  ก็อยากจะให้เพื่อนๆสมาชิกเข้ามาแจมกันบ้าง ดีนะที่มีเฮียโป่งเข้ามาแวะแจมด้วย
ไม่งั้นจะเหลือผมเขียนแนะนำอยู่คนเดียว เฮียสมบุญเป็นคนรักหนังไม่ใช่เหรอไม่เห็นเข้ามาคุยเรื่องหนังที่กระทู้นี้กันบ้างเลย
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #239 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011 | 04:12:43 PM »

กระทู้นี้ประเทืองความหื่นดีจังครับ ยิงฟันยิ้ม
ผมชอบ ยิ้มกว้างๆ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18
พิมพ์