เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149661 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

23 เมษายน 2024 | 07:59:17 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheประกาศเรื่อง การแก้ไข กระทู้เร็วๆนี้ ของ บอร์ด ThaiProg Market
หน้า: [1] 2
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่อง การแก้ไข กระทู้เร็วๆนี้ ของ บอร์ด ThaiProg Market  (อ่าน 16433 ครั้ง)
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:32:26 AM »

บอร์ด ThaiProg Market ถ้าโพสอะไรใหม่จะไม่ขึ้น "กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้" เพื่อให้คนเข้าบอร์ดได้รับข่าวสาร จากกระทู้อื่น ครับ จึงแจ้งมาให้ทราบครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 02:37:56 PM »

งงๆ อยู่ ขอลองดูหน่อยนะครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 02:38:43 PM »

หมายถึง เวลาตั้งกระทู้ใหม่หรือครับ

tisanai
Fragile

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 04:43:58 PM »

ทั้งตอบกระทู้ หรือ ตั้งกระทู้ใหม่ใน บอร์ด ThaiProg Market จะไม่ขึ้นใน กระทู้เร็วๆนี้ หน้าเว็บ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 07:45:29 PM »

ยังขึ้นอยู่นี่ครับ แล้วอย่างนี้ จะต้องมี กระทู้เมื่อเร็วๆนี้อีกหรือครับ

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 08:13:38 PM »

ผมเห็นด้วยกับการแก้ไข กระทู้เร็วๆนี้ ของหน้าเว็บ เพราะกระทู้ขายของที่อยู่ในหมวด Thaiprog Market
จะได้ไม่ต้องขึ้นมารกหน้าเว็บดูแล้วเหมือนเว็บขายของมือสองเลย  ใครอยากจะดูก็ให้เข้าไปดูในหมวด Thaiprog Market เลย
จะได้กันพวกที่เข้ามาขายของอย่างเดียวโดยไม่ได้อยากที่จะเป็นสมาชิกกับเว็บเราอย่างแท้จริง  ผมเห็นว่าเป็นการแก้ไขเป็นเรื่อง
ที่ถูกต้องแล้วครับ  ใครที่อยากจะลงขายของก็ลงไป  แต่หัวกระทู้จะไม่ขึ้นบนหน้าเว็บบอร์ดในกระทู้เร็วๆนี้ไงแค่นี้พี่ป่องก็ไม่เข้าใจ ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 08:30:40 PM »

อ้อ ขอโทษทีครับ อ่านไม่ละเอียดเองครับ
เห็นด้วยครับ

kongbei

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 08:37:53 PM »

เห็นด้วยครับ คนคงอยากไม่เห็นอัพเดตการขายของอยู่แล้ว

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 08:57:58 PM »

ขอโทษด้วยนะครับ ที่ผมเป็นคนหนึ่งที่ทำให้ เว็บรก และ ทำในสิ่งที่บางท่านไม่อยากเห็น

Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:31:52 PM »

อันนี้แอบเห็นต่างนิดนึงนะครับ

โดยส่วนตัวผมชอบดูกระทู้ ป้อม โต๊ะ Cow Bob Norah ของพี่ป่องครับ เวลามันขึ้นตรงกระทู้เร็วๆ นี้ ผมกดเข้าไปดูทุกครั้งเลยครับ ผมชอบที่ได้เห็นปกแผ่นเสียงแบบที่พี่ป่องถ่ายจริงๆ ให้ดู หรือว่าเทปเก่าๆ ที่ไม่ได้เห็นบ่อยนักแล้ว เวลาพี่ป่องลงอัพเดตอันใหม่ ผมกดเข้าไปดูบ่อยมากๆ เลยครับ โดยส่วนตัวไม่คิดว่ามันจะรบกวนบอร์ดนะครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่ Admin และเสียงส่วนใหญ่ครับ แค่แชร์เฉยๆ ครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:39:59 PM »

อ้าว บาสตอบแบบนี้ ก็รู้กันหมดพอดี ว่ากำลังแก้ปัญหากระทู้ของผมอยู่
ผมไม่คิดอะไรมากหรอกครับ กับการแก้ไขนี้
เข้าใจครับว่ามีทั้งคนรัก คนชัง
ขอบคุณที่ชอบครับ ยังไงก็ยังไม่เลิกไปไหนครับ ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:43:39 PM »

อ้อ แต่ขอบอกไว้ด้วยครับ ว่า เขินอยู่นะ โพสต์เอาๆ คนซื้อก็ไม่ค่อยเยอะ แต่ทำไงได้ ก็ใจมันรักนิ
ผมโพสต์หลายที่นะ ทุกที่เหมือนกันหมด
เจ้าของที่ไล่เมื่อไรก็เลิกครับ
ขอบคุณ Thaiprog มากๆครับ
ทำให้ผมหายเหงาหายเบื่อได้มาก ตั้งแต่เปิดเว็บมา  ยิ้มเท่ห์

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:45:48 PM »

หลังๆนี้ไม่ค่อยได้คุยครับ เพราะไม่ค่อยมีเรื่องคุยมากเท่ามีของขาย (ฮา)  ยิ้มกว้างๆ

tisanai
Fragile

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:48:10 PM »

ผมไม่ได้แก้เพราะเจาะจงนะครับ เพราะผมไม่เคย ชังใครนะครับ แค่ทำในสิ่งที่ user ต้องการ ครับ admin ไม่เคย ใจร้ายครับ

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:51:21 PM »

ผมไม่ได้แก้เพราะเจาะจงนะครับ เพราะผมไม่เคย ชังใครนะครับ แค่ทำในสิ่งที่ user ต้องการ ครับ admin ไม่เคย ใจร้ายครับ
ถึง tisanai จะชอบไม่ชอบ ผมก็ไม่ว่าอะไรหรอกครับ คนเรามีความคิดต่างกันได้
But, Who's the user you mean?

ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] 2
พิมพ์