เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149656 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

20 เมษายน 2024 | 03:41:46 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheประกาศเรื่อง การแก้ไข กระทู้เร็วๆนี้ ของ บอร์ด ThaiProg Market
หน้า: 1 [2]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่อง การแก้ไข กระทู้เร็วๆนี้ ของ บอร์ด ThaiProg Market  (อ่าน 16416 ครั้ง)
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 09:59:03 PM »

Who's the user you mean? ตอบมิได้ครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:01:23 PM »

Who's the user you mean? ตอบมิได้ครับ
Ok, I understand you. Do not worry, be happy! ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:06:12 PM »

Ok, I understand you. Do not worry, be happy! ยิ้มกว้างๆ
But I don't like that user in the shadow! ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:15:48 PM »

ขออีกคำตอบนึง ไหนๆก็ตกอยู่ฝ่ายจำเลยแล้ว ยิ้มกว้างๆ

เคยเห็นหลายที่ เขาไม่ชอบให้ดันกระทู้ ด้วยการโพสต์แบบไม่มีเนื้อหา เช่นโพสต์แต่หน้ายิ้ม อันนี้เขาใจครับ
แต่ถ้าลงของใหม่ๆ อันนี้ไม่น่าจะเป็นไร
เคยเห็นหลายคนที่ซื้อของ เขาชอบให้อัพเดทการรับเงิน ส่งของครับ เขาจะได้สบายใจ คนอื่นที่สนใจจะได้รู้ว่า คนขายนี้ เชื่อถือได้ไหม

โปรดเข้าใจ พ่อค้าคนนี้ด้วยครับ ยิ้มกว้างๆ

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:21:31 PM »

ผมว่าทำไมป่องไม่ลงรายชื่อแผ่นกระทู้เดียวหลายๆแผ่นไปเลยจะได้ไม่ต้องใช้กระทู้แยะไง  หรืออยากจะให้กระทู้ขึ้นหน้าแรกของบอร์ดเสมอเหรอ
เป็นผลกับการค้าหรือป่าว  อันที่จริงกระทู้ขายแผ่นก็ดีอยู่หรอกผมยังชอบดูทั้งๆที่ไม่ได้ซื้อ  แต่ไม่เห็นด้วยกับการที่ตั้งหน้าตั้งตาขายของทั้งวัน
อะไรที่มากเกินไปก็ไม่ไหวเหมือนกัน  การทำมาหากินนั้นเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วครับ เห็นป่องบอกผมว่าไม่ชอบให้ใครเรียกคำว่า "พ่อค้า" ไม่ใช่เหรอ
ถ้าเป็นธุรกิจการค้ามากเกินไปผมล่ะเป็นคนที่ไม่เห็นด้วยกับเรื่องนี้  อันนี้พูดตรงๆอย่าโกธรกันนะ  การแก้ไขเรื่องนี้น่าจะกันคนอื่นๆที่เข้ามาใช้ประโยชน์
กับเว็บเพื่อขายของด้วยอย่างที่เจอกันบ่อยๆ ผมไม่ได้พูดถึงป่องคนเดียวพูดถึงคนอื่นๆที่ตั้งใจเข้ามาขายของอย่างเดียวเท่านั้นก็แล้วแต่ความคิดเห็น
ของแต่ละคนกับเรื่องขายของนี้
tisanai
Fragile

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:22:28 PM »

ตอบในส่วนของความมั่นใจของลูกค้าถ้าเขาสนใจ เขาก็จะดูกระทู้โดยรวมเอง ครับ แล้วก็ google ถ้าหาชื่อ ของ user คนขายนั้น แล้วไม่โดนคนเขาว่า นั้นก็ช่วยตอกย้ำความ มั่นใจในการซื้อสินค้าได้ดี
แต่นั้น ก็ยังขึ้นอยู่กับ ผู้ซื้อและผู้ขายอยู่ดี ครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:25:11 PM »

นานา จิตตัง ครับ จบดีกว่า
ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ไปก่อนนะครับ ไปนอนเอาแรงดูบอลครับ ยิ้มกว้างๆ

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:26:46 PM »

ขออีกคำตอบนึง ไหนๆก็ตกอยู่ฝ่ายจำเลยแล้ว ยิ้มกว้างๆ

เคยเห็นหลายที่ เขาไม่ชอบให้ดันกระทู้ ด้วยการโพสต์แบบไม่มีเนื้อหา เช่นโพสต์แต่หน้ายิ้ม อันนี้เขาใจครับ
แต่ถ้าลงของใหม่ๆ อันนี้ไม่น่าจะเป็นไร
เคยเห็นหลายคนที่ซื้อของ เขาชอบให้อัพเดทการรับเงิน ส่งของครับ เขาจะได้สบายใจ คนอื่นที่สนใจจะได้รู้ว่า คนขายนี้ เชื่อถือได้ไหม

โปรดเข้าใจ พ่อค้าคนนี้ด้วยครับ ยิ้มกว้างๆ

เอ้ายอมรับว่าเป็นพ่อค้าแล้วหรือ ยิ้มกว้างๆ  ไหนบอกไม่ให้ผมเรียกคำว่า พ่อค้าไง

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:26:47 PM »

Anyway, I don't like who's living in the dark!  ยิ้มเท่ห์

tisanai
Fragile

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2012 | 10:36:06 PM »

ล็อกกระทู้ครับ เพื่อสันติในเว็บครับ

หน้า: 1 [2]
พิมพ์