เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 มีนาคม 2024 | 07:41:14 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheManagement Metallica แจ้งเรื่องห้าม มีข่าว เกี่ยวกับการจัด concert ของวง
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Management Metallica แจ้งเรื่องห้าม มีข่าว เกี่ยวกับการจัด concert ของวง  (อ่าน 16158 ครั้ง)
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 08 มีนาคม 2013 | 09:57:35 PM »

อ้างถึง
เรียน thaiprog.net

ชื่อพี่หล้านะคะ จาก Overdrive / PMG
เนื่องจากว่า ทาง Management Metallica แจ้งเรื่องห้าม มีข่าว เกี่ยวกับการจัด concert ของวง
ก่อนทาง website ของวงที่จะ  office announce

ดังนั้น ทางเราใคร่ ขอความร่วมมือจากทาง thaiprog,net ระงับ หรือเอาข่าวเกี่ยว concert ครั้งนี้ออกก่อนค่ะ
หากได้รับ อนุญาตเป็นทางการ ทาง management เรียบร้อย ทาง Overdrive  / PMG จะรบกวนทาง thaiprognet.net ให้ช่วยกัน ประกาศข่าวครั้งนี้ให้ชาวไทยทั้งประเทศได้รับรู้ร่วมกันทันทีค่ะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ต้องรบกวน

ขอขอบคุณมากๆในความร่วมมือค่ะ
พี่หล้า Overdrive / PMG

เขาแจ้งมาครับ รบกวนด้วยครับ สมาชิกทุกท่าน ><

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013 | 05:25:21 PM »

Oh, so serious but ok ยิ้มกว้างๆ

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013 | 08:30:42 AM »

Sad but true.

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013 | 12:47:22 PM »

wait until official announcement, no prob.
kongbei

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2013 | 05:43:36 PM »

เว็บเราดังขนาดมีคนมาขอร้องเชียว
PANTERISTA
Fragile

Gonzalo PANTERISTA

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 03:16:34 PM »

ผมต้องทำไงบ้างครับ ต้องไปลบตัวที่ผมเคยคอมเมนท์ไหมครับ

อั๋น501

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 05:47:16 PM »

อ้างถึง

ชื่อพี่หล้านะคะ จาก Overdrive / PMG
เนื่องจากว่า ทาง Management Metallica แจ้งเรื่องห้าม มีข่าว เกี่ยวกับการจัด concert ของวง
ก่อนทาง website ของวงที่จะ  office announce

ดังนั้น ทางเราใคร่ ขอความร่วมมือจากทาง thaiprog,net ระงับ หรือเอาข่าวเกี่ยว concert ครั้งนี้ออกก่อนค่ะ
หากได้รับ อนุญาตเป็นทางการ ทาง management เรียบร้อย ทาง Overdrive  / PMG จะรบกวนทาง thaiprognet.net ให้ช่วยกัน ประกาศข่าวครั้งนี้ให้ชาวไทยทั้งประเทศได้รับรู้ร่วมกันทันทีค่ะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ต้องรบกวน

เขาแจ้งมาครับ รบกวนด้วยครับ สมาชิกทุกท่าน ><

ผมว่าพวกเราลบโพสต์เกี่ยวกับวง Metallica ออกให้หมดเลย ไม่ต้องไปสนใจหรอกว่าจะมาแสดงหรือไม่
อ่านข้อความแล้วตลกมาก หากมาแสดงก็ไม่ต้องไปช่วยกระจายข่าวอะไรเลย ดีนี่จะให้ช่วยโฆษณาให้ถ้าทางวงมาแสดง
แล้วที่พวกเราเปิดกระทู้ให้ก่อนก็เหมือนโฆษณาให้ฟรีๆอยู่แล้ว แล้วทำมาห้ามแปลกแฮะ  โกรธ
dr. buska
The Dark Side of the Moon

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 06:39:45 PM »

ขยะ เมทัล

tisanai
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 08:37:20 PM »

ผมต้องทำไงบ้างครับ ต้องไปลบตัวที่ผมเคยคอมเมนท์ไหมครับ

ไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้นครับ ปล่อยไปครับไม่ต้องซีเรียด

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
simmons
In The Court Of The Crimson King
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 09:26:17 PM »

อ้างถึง

ผมว่าพวกเราลบโพสต์เกี่ยวกับวง Metallica ออกให้หมดเลย ไม่ต้องไปสนใจหรอกว่าจะมาแสดงหรือไม่
อ่านข้อความแล้วตลกมาก หากมาแสดงก็ไม่ต้องไปช่วยกระจายข่าวอะไรเลย ดีนี่จะให้ช่วยโฆษณาให้ถ้าทางวงมาแสดง
แล้วที่พวกเราเปิดกระทู้ให้ก่อนก็เหมือนโฆษณาให้ฟรีๆอยู่แล้ว แล้วทำมาห้ามแปลกแฮะ  โกรธ
simmons
In The Court Of The Crimson King
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 09:26:33 PM »

ขยะ เมทัล
PANTERISTA
Fragile

Gonzalo PANTERISTA

« ตอบ #11 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 10:32:01 PM »

ไม่ต้องทำอะไรทั้งนั้นครับ ปล่อยไปครับไม่ต้องซีเรียด

ขอบคุณมากครับ

ไม่ให้โปรโมทก่อน เพราะอะไรครับเนี่ย

TRON

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013 | 11:50:06 PM »

ขอบคุณมากครับ

ไม่ให้โปรโมทก่อน เพราะอะไรครับเนี่ย

ก็คงเพราะเขายังไม่คอนเฟริ์มกันน่ะสิครับ วงนี้เขาค่อนข้างซีเรียสเรื่องธุรกิจอยู่ด้วย
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 17 มีนาคม 2013 | 01:59:33 PM »

ใจจริงคนจัดก็คงอยากให้ช่วยกันโปรโมตแหล่ะครับ แต่มันก็มีข้อจำกัดที่ต้องวัดดวงกับทางวงอยู่

คนจัดคงจะกลัวหน้าแตกน่ะครับ ถ้าสุดท้ายทางวงมาเล่นไม่ได้

แต่ถึงตรงนี้ ถ้าจัดไม่ได้ ผมก็ไม่รู้สึกอะไรนะครับ เข้าใจในเหตุผลหลาย ๆ อย่าง
หน้า: [1]
พิมพ์