เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 04:49:51 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheเรื่องการจัดมีตติ้งเดือนเมษานี้ครับ
โพลล์
คำถาม: สอบถามความเป็นไปได้ที่จะจัดมีตติ้งกันเดือนเมษานี้ครับ
เสาร์ที่ 4 เมษา - 4 (50%)
เสาร์ที่ 11 เมษา - 1 (12.5%)
เสาร์ที่ 18 เมษา - 3 (37.5%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 8

หน้า: 1 [2]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการจัดมีตติ้งเดือนเมษานี้ครับ  (อ่าน 9663 ครั้ง)
อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2015 | 07:20:25 AM »

วันไหนก้ได้ครับ
ที่ไหนก็ได้ครับ   ยกเว้นที่ ซีเรีย,อิรัก,ลิเบีย,อัฟกานิสถาน,ซูดาน,โซมาเลีย,เกาหลีเหนือ,ยูเครน......  แถวๆ พวกนี้ไม่สะดวกครับ  ยิ้มเท่ห์
ถ้าไปจัดกันไกลถึงดินแดนพวกนี้ผมก็ขอบายเช่นกัน กลัวโดนเชือดฮะ ยิ้มกว้างๆ
แต่ผมกะว่าจะไปนะครัฟ
ถ้าเปิดเพลงเด็ธฟัง คงอินน่าดูชม เฮอะๆๆ เคี๊ยกๆๆ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=Tz6TuKWxXMA" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=Tz6TuKWxXMA</a>

ท่านปีศาจขอบายไปแระ..
แต่ถ้าคุณแจ๊คจะไป และถ้ามีโอกาสได้กลับมาละก็...
จะรบกวนฝากซื้อ บารากู่ กะ ฮุคคา ซักอันนะครับ  ยิ้มกว้างๆ ซู๊ดดด.......
panyarak
The Snow Goose

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2015 | 07:40:52 AM »

ผมสะดวก 18 เมษายน มากกว่า แต่ถ้าเสียงส่วนใหญ่เลือก 4 เมษายน ผมไปเลื่อนนัดได้ครับ ส่วนสถานที่ ที่ไหนก็ได้ครับ

Fog
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2015 | 10:24:56 PM »

ยังไม่กล้าโหวตครับ ส่วนสถานที่ผมคงจะสะดวกที่สิริสาทรนะครับ เพราะอาจจะไปไหนไกลๆไม่ได้แล้วช่วงนี้...

อั๋น501
Voyage Of The Acolyte

« ตอบ #18 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2015 | 08:36:57 AM »

เชียร์อีกหนึ่งเสียงให้จัดที่ร้านของน้องเฮียโป่ง ยิ้มเท่ห์  เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง เป็นแบบสวนอาหารและมีห้องจัดเลี้ยงส่วนตัวเหมือนกับสถานที่เก่าเช่นกัน
และที่สำคัญอาหารอร่อยใช้ได้ เสี่ยสิทธิ์ให้เฮียโป่งช่วยประสานงานจองเรื่องสถานที่และอาหารให้ก็น่าจะได้ ยิ้มเท่ห์

ส่วนวันเวลา ไม่มีปัญหาได้ทั้งนั้นแฮะ
TRON

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2015 | 02:18:02 PM »

ล่าสุดพี่ panyarak แจ้งมาว่าวันที่ 4 ไม่สะดวกแล้ว คงต้องสรุปที่วันเสาร์ที่ 18 นะครับ สถานที่ก็เป็นร้านน้องชายพี่โป่ง เพราะดูจากจำนวนสมาชิกที่จะมามีไม่มาก จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องสั่งอาหารตามโควต้าของที่โรงแรมสิริสาทร และเป็นการเปลี่ยนบรรยกาศด้วย เพราะจัดที่เดิมมานานหลายครั้งแล้ว ไว้ใกล้ๆผมจะเปิดกระทู้ใหม่เป็นทางการอีกที

ยังไงรบกวนพี่โป่งช่วยเป็นธุระเรื่องจัดสถานที่ให้ด้วยนะครับ ส่วนเรื่องค่าอาหารก็อย่างที่ประเมินไว้ให้คนละ 500 บาท ส่วนท่านใดที่ดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก็ต้องรบกวนจ่ายส่วนที่เกินกันเองนะครับ
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 | 09:06:31 PM »

จัดที่ร้านน้องชายพี่โป่งก็ดีในแง่ที่ไม่ต้องรวบรวมคนให้ได้ยอดขั้นต่ำตามที่สิริสาทรกำหนดและสามารถยืดหยุ่นเรื่องเครื่องดื่มและอาหารการกินได้ ไม่ว่าสมาชิกจะมาร่วมงานมากหรือน้อย ขอให้เป็นบรรยากาศที่อบอุ่น จริงใจ และเต็มไปด้วยไมตรีจิตให้แก่กันดังเช่นหลายครั้งที่ผ่านมาก็น่าจะพอแล้วครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 มีนาคม 2015 | 08:27:22 PM »

มีความเป็นไปได้สูงที่ผมจะไม่อยู่เมืองไทยช่วง 16-22 เมษายนครับ

ถ้าหากไม่ติดอะไรจะไปแจมด้วยเหมือนเช่นเคยครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
หน้า: 1 [2]
พิมพ์