เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149664 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

25 เมษายน 2024 | 10:44:57 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheประกาศการเปลี่ยนแปลงต่างๆในเว็บอีกแล้วครับ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศการเปลี่ยนแปลงต่างๆในเว็บอีกแล้วครับ  (อ่าน 10315 ครั้ง)
Floydian_Oak
Global Moderator
Fragile

Webmaster

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:18:21 PM »

1. ตอนนี้หน้าตาเว็บไซต์เราเปลี่ยนไปอีกแล้วครับ คือตอนนี้ได้ลง Mambo ไปนะครับซื้อจะได้ช่วยในการ Upload บทความต่างๆได้ง่ายขึ้น แต่คนที่ใช้ Mozilla Firefox จะไม่เหมาะอย่างมากเลยทีเดียว อาจจะต้องหาตัวตัดคำไทยมาลงนะครับ หาดาวน์โหลดได้ที่ http://www.mhafai.com/download ครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นถ่ายโอนข้อมูลนะครับ อดใจรออีกซักพักครับ

2. ตอนนี้ Moderator Kongbei ได้บรรลุถึงระดับ "ด้านมืดแห่งดวงจันทร์" เรียบร้อยแล้วนะครับ คาดว่าอีกไม่นานคุณ polotoon และคุณหมอ Black Tulip จะตามมาในอีกไม่ช้า ตอนนี้จึงเปิดระดับใหม่คือ Close to the Edge ครับ โดยต้องการ 1300 โพส สำหรับใครที่ถึงจะได้ 8 ดาวและชื่อเป็นสีเขียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:21:43 PM โดย Floydian_Oak » บันทึกการเข้า

ขอบคุณสมาชิกและผู้เยี่ยมชมเว็บทุกท่าน ที่ให้การตอบรับเว็บไซต์ของเราด้วยดีเสมอมาครับ
The child is grown, the dream is gone.
kongbei
Administrator
The Snow Goose

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008 | 02:20:53 PM »

รับทราบครับ
ไม่ประสงค์ออกนาม
H to He, Who Am the Only One

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2008 | 04:07:23 PM »

รับทราบและขอเทสครับ

Edit : โอ้ได้ 345 โพสแล้วเรา เหลืออีกแค่ 955 โพสเท่านั้นเอง (อ๋อย เป็นลมดีกว่า ...  แลบลิ้น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2008 | 04:09:32 PM โดย ไม่ประสงค์ออกนาม » บันทึกการเข้า
.. polotoon ..

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 01:36:18 PM »

ผมเสนอให้มี forum unprog (ตั้งชื่ออะไรซักชื่อ) เพื่อแยกกระทู้ unprog ออกไปครับ เพราะตอนนี้กระทู้เริ่มมากขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ
ขอบคุณครับ   ยิ้ม

Gespenstvoharn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 04:57:23 PM »

ผมเสนอให้มี forum unprog (ตั้งชื่ออะไรซักชื่อ) เพื่อแยกกระทู้ unprog ออกไปครับ เพราะตอนนี้กระทู้เริ่มมากขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ
ขอบคุณครับ   ยิ้ม

ก็มี ฟอรั่ม Any colour แล้วนิ ครับ  เจ๋ง
kongbei

ขงปี่

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 04:59:31 PM »

แยกไปกลัวว่าบอร์ด Prog จะร้าง แล้วกลัวจะผิดวัตถุประสงค์ของเว็บครับ เพราะเราประกาศว่าเว็บเราเป็นเว็บ Progressive ผมไม่อยากให้เว็บเรากลายเป็นเว็บคุยเรื่องเพลงร๊อคไปซะทีเดียวครับ
Gespenstvoharn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 05:09:06 PM »

แยกไปกลัวว่าบอร์ด Prog จะร้าง แล้วกลัวจะผิดวัตถุประสงค์ของเว็บครับ เพราะเราประกาศว่าเว็บเราเป็นเว็บ Progressive ผมไม่อยากให้เว็บเรากลายเป็นเว็บคุยเรื่องเพลงร๊อคไปซะทีเดียวครับ

ผมคิดอย่างนี้นะ พ่อ แม่ ลูก พี่ น้อง มีความเกี่ยวข้องกัน แต่ ไม่ใช่บุคคลคนเดียวกัน  อยู่บ้านใคร ก็ต้องปฎิบัติ ตามกฎเจ้าของบ้านนั้น และเจ้าของบ้านก็ควรให้สิทธิ์แก่ผู้อาศัยที่มีความสัมพันธ์ ทางสายเลือด ตามเห็นสมควร ครับ
kongbei

ขงปี่

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 05:13:39 PM »

ว่าไงว่าตามกันครับ ถ้าอยากให้เปิดก็บอกมานะครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2008 | 07:45:00 PM »

ไม่มีปัญหาครับ ตามแต่เห็นสมควรครับ   ยิ้ม

หน้า: [1]
พิมพ์