เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149656 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

19 เมษายน 2024 | 07:10:23 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheปัญหาการใช้เวป
หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการใช้เวป  (อ่าน 172223 ครั้ง)
ปีศาจลายคราม
The Snow Goose

Reap What You Sow

« ตอบ #375 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013 | 09:11:07 AM »

web admin กรุณาเชือด user name เหล่านี้ทิ้งจากสารบบด้วยครับ

gilmoreokex
geonnetleples
moolleaDy

ปกติเรามีการคัดกรองผู้สมัครไม่ใช่หรือครับ? แล้วจู่ ๆ ไม่ทราบว่าไอ้พวก มาเธ่อร์ ฟัคเค่อร์ส เหล่านี้ (ขออภัยที่หยาบ) มันโผล่มาได้ยังไง? หรือว่าพวกมันแฮ็คเข้ามาได้ครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤษภาคม 2013 | 09:12:47 AM โดย ปีศาจลายคราม » บันทึกการเข้า
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #376 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013 | 10:35:07 AM »

web admin กรุณาเชือด user name เหล่านี้ทิ้งจากสารบบด้วยครับ

gilmoreokex
geonnetleples
moolleaDy

ปกติเรามีการคัดกรองผู้สมัครไม่ใช่หรือครับ? แล้วจู่ ๆ ไม่ทราบว่าไอ้พวก มาเธ่อร์ ฟัคเค่อร์ส เหล่านี้ (ขออภัยที่หยาบ) มันโผล่มาได้ยังไง? หรือว่าพวกมันแฮ็คเข้ามาได้ครับ?

ปกติต้องยืนยันจาก admin นะครับ แต่ไม่รู้เข้ามาสมัครได้อย่างไร เพราะสมัครวันที่ 2 พฤษภาคม ซึ่งผมไม่ได้กดยืนยันเป็นแน่แท้

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
tisanai
Fragile

« ตอบ #377 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013 | 11:15:34 AM »

ผมกำจัด spam จนสิ้นแล้วครับ ทั้งหมด 6000 กว่าตัวทั้งเก่าและใหม่

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)

« ตอบ #378 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013 | 01:24:54 PM »

ผมกำจัด spam จนสิ้นแล้วครับ ทั้งหมด 6000 กว่าตัวทั้งเก่าและใหม่
ขอบคุณครับ คุณ tisanai

« ตอบ #379 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013 | 10:20:11 AM »

เข้าเว็บไทยพร็อกระยะหลังมานี้ไม่รู้เป็นอะไร error บ่อยมาก โพสต์กระทู้ครั้งแรก error ไม่ผ่าน แต่พอคลิกซ้ำก็ตั้งกระทู้เบิ้ลไปเลย เวลา log in ก็มักเจอคำว่า Fatal Error อยู่บ่อย ๆ ครับ
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #380 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013 | 10:22:08 AM »

เข้าเว็บไทยพร็อกระยะหลังมานี้ไม่รู้เป็นอะไร error บ่อยมาก โพสต์กระทู้ครั้งแรก error ไม่ผ่าน แต่พอคลิกซ้ำก็ตั้งกระทู้เบิ้ลไปเลย เวลา log in ก็มักเจอคำว่า Fatal Error อยู่บ่อย ๆ ครับ

น่ารำคาญนิดหน่อย แต่ผมก็ใช้วิธีกด Back หรือ Refresh เอาครับ

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
blueframe
Moving Pictures

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #381 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013 | 08:56:24 PM »

ยังเจอปัญหาเข้าเว็บไม่ได้หลายครั้งต่อวันครับ
tisanai
Fragile

« ตอบ #382 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2013 | 11:20:12 PM »

ผมว่า error เพราะมันเริ่มเกิน limited ของโฮส ละครับ ใครพบ แคปจอส่งมาให้ผมด้วยครับ

blueframe
Moving Pictures

« ตอบ #383 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2013 | 08:45:40 PM »

หน้าจอปรากฏข้อความแบบนี้  รีเฟรชแล้วก็หาย เป็นๆหายๆสลับกันแบบนี้ทุกครั้งที่เข้าเว็บครับ

« ตอบ #384 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013 | 08:22:14 AM »

ผมว่า error เพราะมันเริ่มเกิน limited ของโฮส ละครับ ใครพบ แคปจอส่งมาให้ผมด้วยครับ
"เกินลิมิตของโฮสต์" หมายความว่ามีคนเข้ามาใช้งานหรือดูเว็บมากเกินไปหรือเปล่าครับ?
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #385 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013 | 08:35:52 PM »

ผมลองซ่อมตารางใน PHPMyAdmin แล้วนะครับ อาการเข้าเว็บได้บ้างไม่ได้บ้างน่าจะหายแล้วนะครับ ลองใช้กันดูนะครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #386 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013 | 08:38:58 PM »

เหมือนจะยังไม่หาย เข้าใจว่าพื้นที่เก็บข้อมูลของบอร์ดมันล้นพื้นที่โฮสต์แล้ว น้องทิศณัยมีประสบการณ์การจัดการกับปัญหานี้ไหมครับ?

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
tisanai
Fragile

« ตอบ #387 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013 | 09:33:42 PM »

ปัญหาอยู่ที่ โฮส ครับ เพราะ memory ไม่พอ ผมลองติดต่อไปแล้วทางโฮสติ้ง เขาบอกว่า คอนฟิกให้แล้วลองใช้ดูครับ

« ตอบ #388 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2013 | 08:18:10 AM »

อาการยังคงเหมือนเดิมครับ
.. polotoon ..

« ตอบ #389 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2013 | 08:45:21 PM »

ค้นหา หาอะไรไม่ได้เลยจ้า

หน้า: 1 ... 24 25 [26] 27 28 29
พิมพ์