เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 มีนาคม 2024 | 11:53:58 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheปัญหาการใช้เวป
หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการใช้เวป  (อ่าน 171909 ครั้ง)
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #330 เมื่อ: 10 มกราคม 2011 | 07:04:33 PM »

imageshack.us
ได้ไหมครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
tisanai
Fragile

« ตอบ #331 เมื่อ: 10 มกราคม 2011 | 07:14:12 PM »

ลองดูครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #332 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:26:49 PM »

เว็บบอร์ดใช้ไม่ได้มาสองวัน เรื่องค่อนข้างยาว แก้กันกับทางโฮสต์อยู่นานพอสมควร สรุปสั้นๆ ก่อนว่าเว็บบอร์ดเราโดนยิง ตอนนี้ผมยังทำงานอยู่ งานค่อนข้างยุ่ง ไว้คืนนี้หรือคืนพรุ่งนี้ผมจะมาอัพเดตให้ทราบว่ารายละเอียดเป็นอย่างไรบ้าง แต่แจ้งให้ก่อนว่าการแก้ไขให้บอร์ดกลับมาใช้งานได้วันนี้เป็นการแก้ปัญหาชั่วคราวเท่านั้นนะครับ อาจจะใช้ได้ไม่นานแล้วก็หายไปอีก ถ้ายังโดนยิงอย่างนี้อยู่

อีกอย่างนึงคือ ผมคิดว่าตัวผมไม่มีเวลาและความสามารถที่จะเป็น Webmaster หรือ Admin ของบอร์ดนี้อีกแล้ว ด้วยผมมีเวลาน้อยในช่วงกลางวันของวันธรรมดา ไม่สามารถติดต่อแก้ไขปัญหาได้ทันท่วงที เรื่องทางเทคนิคก็ไม่ค่อยรู้ อาศัยความพยายามกับทางโฮสติ้ง คุยให้เค้าช่วยแก้ให้เป็นครั้งคราวครับ ผมคิดว่าเราอาจจะต้องหาคนมาทำหน้าที่ตรงนี้เป็นจริงเป็นจังแล้วล่ะครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #333 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:31:14 PM »

เว็บบอร์ดใช้ไม่ได้มาสองวัน เรื่องค่อนข้างยาว แก้กันกับทางโฮสต์อยู่นานพอสมควร สรุปสั้นๆ ก่อนว่าเว็บบอร์ดเราโดนยิง ตอนนี้ผมยังทำงานอยู่ งานค่อนข้างยุ่ง ไว้คืนนี้หรือคืนพรุ่งนี้ผมจะมาอัพเดตให้ทราบว่ารายละเอียดเป็นอย่างไรบ้าง แต่แจ้งให้ก่อนว่าการแก้ไขให้บอร์ดกลับมาใช้งานได้วันนี้เป็นการแก้ปัญหาชั่วคราวเท่านั้นนะครับ อาจจะใช้ได้ไม่นานแล้วก็หายไปอีก ถ้ายังโดนยิงอย่างนี้อยู่

อีกอย่างนึงคือ ผมคิดว่าตัวผมไม่มีเวลาและความสามารถที่จะเป็น Webmaster หรือ Admin ของบอร์ดนี้อีกแล้ว ด้วยผมมีเวลาน้อยในช่วงกลางวันของวันธรรมดา ไม่สามารถติดต่อแก้ไขปัญหาได้ทันท่วงที เรื่องทางเทคนิคก็ไม่ค่อยรู้ อาศัยความพยายามกับทางโฮสติ้ง คุยให้เค้าช่วยแก้ให้เป็นครั้งคราวครับ ผมคิดว่าเราอาจจะต้องหาคนมาทำหน้าที่ตรงนี้เป็นจริงเป็นจังแล้วล่ะครับ

ขอบคุณครับ
ขอบคุณที่ยังพยายามเข้ามา update ให้ทราบกันนะครับ

หวังว่าผู้ไม่ประสงค์ฯ ที่ยิงบอร์ดเรา จะไม่ทำอย่างนี้อีกนะครับ ถ้าไม่ชอบก็ไม่ต้องทำลายกัน ไม่ต้องเอามาใส่ให้เป็นปัญหาตัวเอง
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #334 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:32:02 PM »

หลังจากเราโดนยิง ดูเหมือนกับว่าข้อมูลทั้งหมดของบอร์ดแทบจะหายไปทั้งหมด

โชคดี ที่ทางโฮสต์มีระบบ Restore ทำให้สามารถย้อนเวลาและข้อมูลทั้งหมดของบอร์ดกลับไปเป็นช่วงเที่ยงคืนของวันที่ 27 มีนาคม ได้ นั่นคือบอร์ดที่เรากำลังเล่นกันอยู่ เห็นกันอยู่ในตอนนี้ครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

« ตอบ #335 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:33:13 PM »

กระทู้ช่วงระหว่างวันที่ 27-28 และ 29 ช่วงเช้าก็หายไป
... น่าเสียดายครับ
tisanai
Fragile

« ตอบ #336 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:41:57 PM »

เสียดายข้อมูลครับ

TRON
The Snow Goose

« ตอบ #337 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 03:58:30 PM »

แสดงว่ามีผู้ไม่หวังดีกับบอร์ดเรา ท่าทางศัตรูจะเยอะ
.. polotoon ..

« ตอบ #338 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 04:00:10 PM »

ขอบคุณมากครับ ยิ้มกว้างๆ

undeaʇh
Fragile

« ตอบ #339 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 04:00:56 PM »

ผมไม่เข้าใจเลยว่าจะทำไปเพื่ออะไร ฮืม

TRON

« ตอบ #340 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 04:02:41 PM »

ผมไม่เข้าใจเลยว่าจะทำไปเพื่ออะไร ฮืม

เว็บเรามีโจทย์เยอะครับ

เสียดายเมื่อวานนี้ผมว่างเพราะหยุดงานเลยตั้งกระทู้ใหม่ๆไว้หลายกระทู้ หมดอารมณ์เลย
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #341 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 05:33:46 PM »

เพิ่งเข้าบอร์ดนี้ได้ตอนเย็นวันนี้ครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
The Black Tulip
Blade Runner

« ตอบ #342 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 07:09:30 PM »

ขอทราบรายละเอียด และค่าใช้จ่ายด้วยครับ
 อาจต้องหา sponsor มาช่วยเรื่องค่าใช้จ่ายบ้าง

Pong-Wanchai

« ตอบ #343 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 07:28:54 PM »

แสดงว่ามีผู้ไม่หวังดีกับบอร์ดเรา ท่าทางศัตรูจะเยอะ

พวกเราไม่เคยทำอะไรให้ใครเดือดร้อนนะครับ เป็นแค่เว็ปสำหรับคนดนตรี...

คนที่คิดเป็นศัตรูแล้วมาทำอย่างนี้ผมว่าไม่น่าเรียกว่า "ศัตรู" ครับเพราะว่าชอบเล่นลับหลัง ทำอะไรลักปิดลักเปิด
ไม่แสดงตัวเอง...อย่างนี้ยิ่งกว่าหน้าXXXอีกครับ...เจอตัวจริงก็ไม่กล้า หดหัวไม่สู้หน้าคน พวกเก่งแต่ลอบกัด !!!

ป.ล. ถ้าข้อความผม "แรง" เกินไปก็ช่วยกันอ่าน พอจบแล้วทาง Admin. ช่วยลบให้ด้วยครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2011 | 07:31:10 PM โดย Pong-Wanchai » บันทึกการเข้า
JKNoremorse

« ตอบ #344 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011 | 08:04:56 PM »

ครับ กรณีไม่ชอบกัน หรือ ความเห็นไม่ตรงกัน
ผมว่าเรามาเปิดอกคุยกันให้รู้เรื่องเหมือนคนมีการศึกษาดีกว่า หาคำตอบมาห่ำหั่นให้อยู่บนพื้นฐานของเรื่องนั้น ๆ
สุดท้าย ถ้าความเห็นยังไม่ตรงกัน ก็ให้เคารพในความคิดของกันและกัน

เท่านั้นก็จบ!  ไม่ต้องมาลอบทำร้ายบอร์ด หรือวิธีการอื่นที่เดือดร้อนทุก ๆ คน
คนที่ทำแบบนี้ ต้องรู้ตัวเองนะครับ

กลับตัวกลับใจ สังคมยังให้อภัย

หน้า: 1 ... 21 22 [23] 24 25 ... 29
พิมพ์