เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 05:55:23 AM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheปัญหาการใช้เวป
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการใช้เวป  (อ่าน 171915 ครั้ง)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #90 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 12:17:34 PM »

ขอบคุณครับ คุณ agent  ยิ้มกว้างๆ

Inferno
In The Court Of The Crimson King
*

symphony.x@windowslive.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #91 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008 | 01:25:45 PM »

เมื่อวานเข้าเว็บบอร์ดไม่ได้ กะจะมาสมัค สมาชิค ฮ่าๆๆๆ

เศร้าเลยคิคิ

[ps3tag]http://imagehost.compgamer.com/uploads/f6d1a8e16b.jpg[/ps3tag]
Gespenstvoharn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008 | 08:57:01 AM »

ผมได้บอกเลิกการเป็นสมาชิกในเวป thaiprog ไปแล้ว และได้แจ้งคุณ kongbei ไปนานพอสมควร แต่สถานะผมก็ยังคงอยู่ มีอะไรผิดพลาดหรือเปล่า ครับ ?

ยังไงก็ขอบคุณทุกๆคนที่พูดคุยให้ความสนใจกับผมนะ ครับ
หากผมได้เคยทำอะไรผิดพลาด ทำร้ายจิตใจใคร ก็ต้องขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้ด้วย

ลาล่ะครับ ว่างๆจะแวะมาเยี่ยมบ้าง

นภา
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #93 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008 | 07:50:38 AM »

ผมได้บอกเลิกการเป็นสมาชิกในเวป thaiprog ไปแล้ว และได้แจ้งคุณ kongbei ไปนานพอสมควร แต่สถานะผมก็ยังคงอยู่ มีอะไรผิดพลาดหรือเปล่า ครับ ?

ยังไงก็ขอบคุณทุกๆคนที่พูดคุยให้ความสนใจกับผมนะ ครับ
หากผมได้เคยทำอะไรผิดพลาด ทำร้ายจิตใจใคร ก็ต้องขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้ด้วย

ลาล่ะครับ ว่างๆจะแวะมาเยี่ยมบ้าง

นภา
ทำไมต้องยกเลิกสมาชิกภาพไปล่ะครับ คงไว้อย่างนั้นก่อนไม่ได้หรือ ว่าง ๆ ก็จะได้เข้ามาคุยกัน

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #94 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 | 09:08:52 PM »

ตรงบทความและรีวิวผมลองเปิดแบบPDFดู มันอ่านไทยไม่ได้น่ะครับ

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #95 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 | 09:47:52 PM »

ตรงบทความและรีวิวผมลองเปิดแบบPDFดู มันอ่านไทยไม่ได้น่ะครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ ไม่รู้จะแก้ยังไงเหมือนกันครับ โอ๊คน่าจะทำเป็นมั้ง หรือเปล่า?

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
อินยูเทโร
Selling England By The Pound
**

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #96 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 | 04:39:23 PM »

ระบบ search เดี้ยงอ่ะครับ

100

« ตอบ #97 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008 | 08:07:28 AM »

ระบบ search เดี้ยงอ่ะครับ
ครับ ปรกติ ผมต้องใช้วิธีเดาว่าน่าจะอยู่ใน forum ไหนก่อน แล้วเปิด forum นั้น แล้วค่อยใช้ function search ครับ  ยิ้มกว้างๆ

« ตอบ #98 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 07:25:23 PM »

อ้างถึง
ข้อความส่วนตัว[1]
ของผมแสดงแบบนี้ตลอดเลยครับ ทั้งที่ไม่มีข้อความแล้ว  ลังเล

Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #99 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 07:52:09 PM »

อ้างถึง
ของผมแสดงแบบนี้ตลอดเลยครับ ทั้งที่ไม่มีข้อความแล้ว  ลังเล
อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ

บางเรื่องผมก็ไม่รู้จริงๆ ครับ  ฮืม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)

« ตอบ #100 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 08:59:56 PM »

อ้างถึง

บางเรื่องผมก็ไม่รู้จริงๆ ครับ  ฮืม
No Problem Agent  ยิ้มกว้างๆ

ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #101 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008 | 09:14:24 PM »

อ้างถึง

เว็บมาสเตอร์อันตรธานไปใหนเอ่ย  ฮืม

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
kongbei

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #102 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008 | 04:30:02 PM »

อ้างถึง

เว็บมาสเตอร์อันตรธานไปใหนเอ่ย  ฮืม

ประกวดคอมพิวเตอร์ระดับชาติไทย

« ตอบ #103 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008 | 05:34:40 PM »

ทำไม ผมออกจากระบบแล้ว พอเข้ามาใหม่จากหน้า History แล้วมัน Log In อัตโนมัติเลยล่ะครับ แย่จัง  ร้องไห้

อาโนลด์ เลนย์
Oxygene

« ตอบ #104 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2008 | 06:58:30 PM »

หวัดดีครับ..วันนี้หายไปนานจัง...
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 29
พิมพ์