เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

28 มีนาคม 2024 | 10:20:16 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheปัญหาการใช้เวป
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการใช้เวป  (อ่าน 171908 ครั้ง)
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #255 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010 | 09:49:16 PM »

ต้องพี่บาสครับ ผมเข้าไปในส่วนนั้นไม่ได้ครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #256 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010 | 05:09:28 PM »

ที่ผมไม่ได้อัพเดต เพราะว่า ไม่รู้จะเขียนอะไรครับ หลังๆ ทำงานมาก แล้วสมองตีบตันเหลือเกิน

จริงๆ ที่ผมเอารูปมีตติ้งครั้งที่ห้า ขึ้นค้างไว้อย่างนั้น เพราะเห็นว่ามีตติ้งคราวนั้น คนเยอะดี ดูยิ่งใหญ่ดีครับ มีตติ้งคราวหลัง คนน้อยลง รูปรวมก็ไม่ได้ถ่ายเอาไว้ (รึเปล่า? งั้นมั้ง) ถ้าอัพขึ้นไปใหม่อาจดูหงอยเหงาเมื่อเทียบกับครั้งเก่าครับ

ใครมีไอเดียอยากเขียนอะไร ลองเขียนแปะลงมาในหน้านี้ก็ได้ครับ แล้วผมจะก๊อบลงไปไว้หน้าแรกให้ครับ

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #257 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010 | 02:47:43 PM »

เมื่อเช้านี้ดูเหมือนจะเข้าเว็บไม่ได้

พี่ป่องโทรมาแจ้งแล้ว ส่วนผมเองก็พยายามเข้าไปซ่อมตารางจากที่ทำงาน พบว่าเข้าไม่ได้ เพราะว่าเค้าบล็อกพอร์ตไว้

เมื่อซักครู่นี้ส่งเมล์ไปหาทาง naxza ให้เค้าช่วยซ่อมให้ ตอนนี้กลับมาใช้ได้แล้วครับผม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
.. polotoon ..
The Snow Goose

« ตอบ #258 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010 | 02:48:26 PM »

เมื่อเช้านี้ดูเหมือนจะเข้าเว็บไม่ได้

พี่ป่องโทรมาแจ้งแล้ว ส่วนผมเองก็พยายามเข้าไปซ่อมตารางจากที่ทำงาน พบว่าเข้าไม่ได้ เพราะว่าเค้าบล็อกพอร์ตไว้

เมื่อซักครู่นี้ส่งเมล์ไปหาทาง naxza ให้เค้าช่วยซ่อมให้ ตอนนี้กลับมาใช้ได้แล้วครับผม
ขอบคุณครับ บาส ยิ้มกว้างๆ

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #259 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010 | 03:35:52 PM »

แทบลงแดงเลยครับ เวปเสียเนี่ย

ขอบคุณบาสอีกทีครับ

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
panyarak

« ตอบ #260 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010 | 03:47:42 PM »

แทบลงแดงเลยครับ เวปเสียเนี่ย

ขอบคุณบาสอีกทีครับ

+1 ครับ

ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #261 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010 | 10:37:39 PM »

แหม... ชาวเว็บเรานี่พากันติดเว็บนี้งอมแงมเลยทีเดียว น่าชื่นใจจริงจริ๊งงง...  ยิ้มกว้างๆ

วันนี้ผมลาพักร้อน ไม่ได้เข้าเว็บช่วงเช้า ก็เพิ่งทราบเอาตอนกลางคืนว่าเว็บเสียตอนช่วงเช้า ก็ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันแจ้งเหตุและแก้ไขปัญหานะครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish

« ตอบ #262 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 | 12:07:15 AM »

ในรายชื่อของผู้ที่กำลังดูหัวข้อแต่ละหัวข้อ เห็นมีสมาชิกบางคนถูกระบุว่า "ซ่อนตัว" เขาทำกันอย่างไรและทำไปเพื่ออะไรครับ?

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
« ตอบ #263 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010 | 12:55:23 AM »

วันนี้ช่วงดึกๆเข้าเว็บไม่ได้ช่วงนึง

Pong-Wanchai

« ตอบ #264 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010 | 03:32:09 AM »

เดี๋ยวนี้ทำไมเว็ปเข้าไม่ได้หรือว่าล่มบ่อยมาก วันนึง 2-3 ครั้งครับ? มีสาเหตุหรือว่าป้องกันได้หรือเปล่า?

« ตอบ #265 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010 | 02:13:49 PM »

เดี๋ยวนี้ทำไมเว็ปเข้าไม่ได้หรือว่าล่มบ่อยมาก วันนึง 2-3 ครั้งครับ? มีสาเหตุหรือว่าป้องกันได้หรือเปล่า?
+1 รู้สึกว่ามันจะกระท่อนกระแท่น กระปริบกระปรอยมาตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้ว
เมื่อเช้านี้ก็เข้าไม่ได้เลยครับ

tisanai
Fragile

« ตอบ #266 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2010 | 08:09:34 PM »

+1 รู้สึกว่ามันจะกระท่อนกระแท่น กระปริบกระปรอยมาตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้ว
เมื่อเช้านี้ก็เข้าไม่ได้เลยครับ

เว็บ เหมือนเดิม โฮสต์ไม่คงที่

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
TRON

« ตอบ #267 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010 | 10:32:58 PM »

มีใครพอทราบไหมครับว่าเกิดอะไรขึ้น รูปภาพที่โพสท์ในกระทู้มันไม่โชว์รูปเลยครับ ลองเปิดทั้ง Chrome และ IE เป็นเหมือนกัน ฮืม
ǝɹoɔǝsıɐuuoʎɐɯʎɹbuɐ

nagoya_mega_snake@windowslive.com
« ตอบ #268 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010 | 10:34:03 PM »

มีใครพอทราบไหมครับว่าเกิดอะไรขึ้น รูปภาพที่โพสท์ในกระทู้มันไม่โชว์รูปเลยครับ ลองเปิดทั้ง Chrome และ IE เป็นเหมือนกัน ฮืม

ผมยังเห็นรูปขึ้นอยู่เลยนะ  ฮืม

Stay cheap, praise the explicit, embrace the scuzz, be true to art and yourself, eat shit, keep music evil.
lilivm's self-indulgence: https://rateyourmusic.com/~potatahtapapoh
tisanai
Fragile

« ตอบ #269 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010 | 11:03:06 PM »

ที่ไหนครับ

หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 29
พิมพ์