เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149643 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 มีนาคม 2024 | 08:36:36 PM
Thai Progressive Rock CommunityThaiProgBreatheปัญหาการใช้เวป
หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 29
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการใช้เวป  (อ่าน 171936 ครั้ง)
TRON
The Snow Goose

« ตอบ #270 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010 | 11:07:25 PM »

มีใครพอทราบไหมครับว่าเกิดอะไรขึ้น รูปภาพที่โพสท์ในกระทู้มันไม่โชว์รูปเลยครับ ลองเปิดทั้ง Chrome และ IE เป็นเหมือนกัน ฮืม

ที่ไหนครับ

รู้แล้วครับเ้ป็นที่คอมผมเอง เปิดเว็บอื่นรูปก็ไม่ขึ้น ไม่รู้เป็นเพราะอะไร เซ็งเลย
TRON

« ตอบ #271 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010 | 10:08:22 PM »

มีใครพอทราบไหมครับว่าเกิดอะไรขึ้น รูปภาพที่โพสท์ในกระทู้มันไม่โชว์รูปเลยครับ ลองเปิดทั้ง Chrome และ IE เป็นเหมือนกัน ฮืม

ที่ไหนครับ

รู้แล้วครับเ้ป็นที่คอมผมเอง เปิดเว็บอื่นรูปก็ไม่ขึ้น ไม่รู้เป็นเพราะอะไร เซ็งเลย

เปิดเครื่องเช้านี้หายแล้ว ไ่ม่เข้าใจจริงๆ ฮืม
Pong-Wanchai

« ตอบ #272 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010 | 10:22:41 PM »

มีเพื่อนผมคนนึงพยายามสมัครเข้าเป็นสมาชิกหลายครั้งแต่ไม่ผ่าน เค้าบอกว่าพิมพ์ใส่หมดแล้วแต่ขึ้นว่า ข้อมูลไม่สมบูรณ์ หรืออะไร
ทำนองนี้ และก็ทำมาหลายหนแล้ว

มีใครพอช่วยเหลือได้บ้างมั้ยครับ ?

กรุณา PM หาผมพร้อมด้วยเบอร์มือถือ แล้วผมจะส่งผ่านต่อให้เพื่อน เพื่อที่เวลาเค้าสมัครออน์ไลน์อีกครั้งก็เรียกว่าคุยกันสดๆ ไปเลย
ขณะกำลังกรอกพิมพ์ข้อความจะได้ถูกต้องและเป็นสมาชิกได้เสียที...ขอรบกวนหน่อยครับผม  ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณอีกครั้งนึงครับ  ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม
The Black Tulip
Blade Runner

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #273 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2010 | 10:56:35 PM »

เคยมีเพื่อนถามผมเรื่องนี้ ว่าสมัครไม่ได้ เพราะคำถาม

ในช่อง Answer is thaiprog: นี่ให้กรอกอะไรครับ ผมสมัครไม่ได้ 

ลองพิมพ์คำว่า
  thaiprog
  หรือ
 thaiprog.net
  หรือ
 www.thaiprog.net
tisanai
Administrator
Fragile

tisanai_@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #274 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010 | 07:40:56 AM »

ตรงตัวครับ Answer is thaiprog  คำตอบคือ thaiprog

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)
ปีศาจลายคราม

Reap What You Sow

« ตอบ #275 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010 | 10:34:48 AM »

ตรงตัวครับ Answer is thaiprog  คำตอบคือ thaiprog
มั่นใจในตัวคุณ tisanai และทีมงาน ThaiProg Admin ครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #276 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010 | 10:22:34 AM »

แจ้งให้ทราบว่า โฮสติ้งเว็บไทยพร็อกของเรากำลังจะหมดอายุประจำปีในวันที่ 5 พฤศจิกายน 2553 นี้

ผมได้ทำการชำระค่าโฮสติ้ง เพื่อเป็นการต่ออายุให้กับเว็บไซต์ของเราเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ เป็นจำนวนเงิน 1,500 บาท โดยใช้เงินจากบัญชีเว็บของเรา ซึ่งได้จากการประมูลของต่างๆ ในมีตติ้งครั้งก่อนๆ

ตอนนี้เรายังเหลือเงินในบัญชีอยู่เป็นจำนวนมากพอสมควรครับ ประมาณแปดพันกว่าบาทแน่ะ ยังพอที่จะจ่ายค่าโฮสติ้งไปได้อีกหลายปีเลยครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับผม

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
JKNoremorse
Voyage Of The Acolyte

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #277 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010 | 10:23:39 AM »

แจ้งให้ทราบว่า โฮสติ้งเว็บไทยพร็อกของเรากำลังจะหมดอายุประจำปีในวันที่ 5 พฤศจิกายน 2553 นี้

ผมได้ทำการชำระค่าโฮสติ้ง เพื่อเป็นการต่ออายุให้กับเว็บไซต์ของเราเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ เป็นจำนวนเงิน 1,500 บาท โดยใช้เงินจากบัญชีเว็บของเรา ซึ่งได้จากการประมูลของต่างๆ ในมีตติ้งครั้งก่อนๆ

ตอนนี้เรายังเหลือเงินในบัญชีอยู่เป็นจำนวนมากพอสมควรครับ ประมาณแปดพันกว่าบาทแน่ะ ยังพอที่จะจ่ายค่าโฮสติ้งไปได้อีกหลายปีเลยครับ

รับทราบครับ ขอบคุณครับ
ท่านผีเพลง

Phantom of the Paradise

« ตอบ #278 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010 | 11:14:54 AM »

โชคดีที่ยังมีพี่บาส ดูแลแทนให้น้องๆครับ
ขอบคุณจ้า ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #279 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010 | 11:15:31 AM »

ขอบคุณครับ
โปร่งใส ตรงไปตรงมา สมกับเป็น web admin มืออาชีพจริง ๆ ครับ

Daybreak Painting by Maxfield Parrish
.. polotoon ..

« ตอบ #280 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010 | 09:35:26 AM »

ขอบคุณครับ ยิ้มกว้างๆ

blueframe
Moving Pictures

« ตอบ #281 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010 | 10:39:55 AM »

เช้าวันอาทิตย์นี้พยายามเข้าเว็บมาตั้งแต่ 9.00 น.ครับ เข้าไม่ได้เลย พอเข้ามาได้รีบโพสต์ลงเวลาที่เข้าได้ไว้ก่อน
tisanai
Fragile

tisanai_@hotmail.com
« ตอบ #282 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010 | 11:01:50 AM »

เป็นปัญหาของโฮสครับ

มีปัญหาการใช้งานส่งเมล์มาที่ support@thaiprog.net
คุณ ผู้เยี่ยมชม กรุณาอ่านกฎระเบียบปฎิบัติ Thaiprog
ให้ชัดเจนนะครับ
(ไม่ต้องตกใจแค่ฟังชั่นพิเศษขึ้นเป็นชื่อตัวเราเท่านั้นเองครับคุณ ผู้เยี่ยมชม)

« ตอบ #283 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010 | 09:50:11 PM »

นั่นน่ะสิครับ เมื่อเช้านี้ผมจะโพสต์ข้อความและรูปภาพรู้สึกว่าลำบากและมีปัญหามาก แต่ยังดีที่โพสต์ไปบ้างตั้งแต่ประมาณตีสี่กว่า ๆ แล้วครับ

JKNoremorse

8 years later, woke up with two kids

jknoremorse@hotmail.com
« ตอบ #284 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010 | 10:40:12 AM »

ภาพในกระทู้อืื่่น ๆ ก็ไม่ขึ้นครับ น่าจะเป็นปัญหาของเว็บฝากรูปนะครับ
หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 29
พิมพ์