เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

149676 กระทู้ ใน 4435 หัวข้อ- โดย 847 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: axlrose

29 เมษายน 2024 | 08:47:50 PM
หน้า: [1] 2
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: My Podcast #2 by phil_wc  (อ่าน 7641 ครั้ง)
♫ phil_wc ♫
Phi
Blade Runner

นักดนตรีบ้าบอ

chupawicht@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 02:26:42 PM »

กระผมก็ทำรายการวิทยุเสร็จแล้วครับ
จะแนะนำเกี่ยวกับSpace/Psychedelic แนะนำวงใหม่ๆที่ท่านอาจจะยังไม่เคยฟัง บางวงหาแผ่นยากมาก
มีปัญหาในการฟังก็Postนะ
ติชมได้ครับ
http://philwc.hi5.com

ใครจะฟังออนไลน์ก็ลิ้งค์ข้างบน ส่วนโหลดเก็บไว้ก็ข้างล่างครับ
---------------------------------------------------------------------------------
อัพให้แล้วนะครับ ไปโหลดมาฟังได้เลยที่นี่
http://www.thaiprog.net/xbasnaphon/MyPodcastPhil_wc1.mp3
Agent Fox Mulder
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มีนาคม 2008 | 02:28:29 PM โดย phil_wc » บันทึกการเข้า

Layla F Mulder
Administrator
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 04:05:00 PM »

กำลังฟังอยู่เลยจ้า

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
Layla F Mulder
Blackfield

Without appreciation, the music isn't worth.

basnaphon@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 04:12:19 PM »

ชอบช่วงความเชื่อมาก

Tsundere (ツンデレ?) (pronounced /(t)sʌnˈdɪə(r)/ in English or /t͡sun.de.ɽe/ in Japanese) is a Japanese concept of a character archetype which describes a person with a conceited, irritable, and/or violent personality that suddenly becomes modest and loving when triggered by some sort of cause (such as being alone with someone)
kongbei
The Snow Goose

ขงปี่

pink_floyd@thaiprog.net
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 05:11:48 PM »

ไตเติ้ลโคตรเท่
Floydian_Oak
Global Moderator
Fragile

Webmaster

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 08:15:46 PM »

ช่วงความเชื่อดีมากครับ เพลงดีครับผม

ขอบคุณสมาชิกและผู้เยี่ยมชมเว็บทุกท่าน ที่ให้การตอบรับเว็บไซต์ของเราด้วยดีเสมอมาครับ
The child is grown, the dream is gone.
♫ phil_wc ♫
Phi

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2008 | 08:55:46 PM »

ขอบคุณคร้าบ มีส่งSMSด้วยนะเหมือนรายการสด 555+

เพชร วิปลาส
Oxygene

วันนี้จะฟังเพลงอะไรดีน้อ...

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 มีนาคม 2008 | 09:41:02 AM »

ฟังแล้วเหมือนกันครับ

ดีครับ เปิดแต่เพลงที่ผมไม่เคยฟังทั้งนั้นเลย 555
เปิดโลกทัศน์ใหม่ดี มีหลายวงที่ไม่เคยฟัง แต่วงยูเคนี่ ดรีม เธียเตอร์เคยเอาไปเล่นสดด้วยนะ In the Dead of the Night ครับ หาฟังได้ในบูทเลกชุด Uncovered เท่านั้น

เป็นความทรงจำดีๆที่ครั้งนึงเราเคยไปถึงแกรมมี่มาแล้ว...

เชิญชม collection โมเดลของผม  
ขายซีดี, ดีวีดีเพลง  .  .
Gespenstvoharn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008 | 11:29:57 PM »

เยี่ยมมาก ครับ กับวง ออซริค เทนทาเคิล เซ็ทซาวด์พวกเทคโน แล้วเล่นแบบ พร็อกร็อค โอ้วว ถูกใจอย่างแรงเกลอน้อย  ยิงฟันยิ้ม  เจ๋ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008 | 11:38:18 PM »

ครั้งต่อไปเพื่อให้ได้อรรถรสน่าจะเห็นหน้าผู้จัดรายการด้วยนะ ครับ ยิงฟันยิ้ม
♫ phil_wc ♫
Phi

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 | 09:54:26 AM »

ครั้งต่อไปเพื่อให้ได้อรรถรสน่าจะเห็นหน้าผู้จัดรายการด้วยนะ ครับ ยิงฟันยิ้ม
นั่นก็ไม่ใช่Podcastแล้วล่ะ  ยิงฟันยิ้ม

ไอแอมตองสาม
Close To The Edge

aka TONG MAYER

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 | 10:24:59 AM »

นั่นก็ไม่ใช่Podcastแล้วล่ะ  ยิงฟันยิ้ม

Video Podcast ไง ฝรั่งทำเยอะแยะพี่ฟิล 55+

ขออภัย ต่อไปจะไม่ล่้วงเกิน.
.. polotoon ..

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 | 03:20:02 PM »

สนุกดีครับ ทำกันอีกเรื่อยๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 | 08:29:08 PM »

สนุกดีครับ ทำกันอีกเรื่อยๆนะครับ  ยิ้มกว้างๆ

อยากเห็นพี่ โปโลตูน จัดบ้าง ครับ เจ๋ง
.. polotoon ..

« ตอบ #13 เมื่อ: 23 มีนาคม 2008 | 09:49:41 PM »

อยากเห็นพี่ โปโลตูน จัดบ้าง ครับ เจ๋ง
อยากเห็นคุณ V จัดมากกว่าครับ  ยิ้มกว้างๆ

♫ phil_wc ♫
Phi

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 | 12:27:34 PM »

อยากเห็นคุณ V จัดมากกว่าครับ  ยิ้มกว้างๆ
จัดด้วยกัน2คนเลยสิ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] 2
พิมพ์